Thủ Đức Pharaoh ngày 2/4/2022

Lượt xem: 2,333

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kamiteru

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/4/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Mình chinh chiến khắp Gò Vấp nhất là Dubai thì khỏi phải bàn . Gần đây có hay gặp đối tác bên Q9-Thủ Đức . Như anh em đã biết . Sau những lon bia say cắm đầu là anh em chỉ muốn được thư giãn , massage sau một ngày đầy mệt mỏi
Bản thân cũng muốn kiếm một chỗ ruột gần đó để tận hưởng . Qua lời giới thiệu của mấy anh em Quản lý Dubai thì mình đến thử cảm giác mới lạ tại Pharaoh .Gu mình cũng không quá khắt khe nhưng lần này mình gặp cô bé số 19 thì đúng là trên cả tuyệt vời . Dáng cực hot , khuôn mặt có nét thu hút đặc biệt . Cách bé trò chuyện , tâm sự với mình làm mình cảm giác như là cô người yêu bé nhỏ , cực kì yêu thương . Tất nhiên các dịch vụ của vé Osen mình đã chọn đều được bé thực hiện trọn vẹn , chuyên nghiệp. Phần quan trọng với mình là thư giãn thì thực sự là vượt sức tưởng tượng , skill của bé làm mình hưng phấn như thổi , liếm tai mình , 69 , ôm vuốt ve , rên nhẹ….Tới tận khi ra về vẫn còn cảm giác đê mê khó tả . Nhớ em - cô bé số 19 của anh. Thôi thì mời anh em cùng đến tận hưởng rồi lên post của mình để lại bình luận nha
Tổng quan :
Face : 8 ( có nét lạ thu hút nếu ae nào có con mắt thẩm mỹ kkkkk )
V1 : 9
V2 : 9
V3 : 10
Body chung thì rất good
Chúc ae có những trải nghiệm thú vị cùng Pharaoh và cô bé số 19

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Thay mặt cs và bé 19 xin chân thành cảm ơn bác đã luôn tin tưởng vào hệ thống Massage Dubai… Đặc biệt cảm ơn bác đã tin tưởng trải nghiệm Pharaon…
Chúc bác nhiều sk và thành công trong cuộc sống!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.