Thủ Đức [Pharaon-14] Trải nghiệm bên bờ vực thẳm

Lượt xem: 4,885

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Âu cũng là cuộc sống, có vui có buồn, vui vì gặp dc ae, buồn vì trải nghiệm k dc tốt, hi vọng có 1 ngày chúng ta đến dc với nhau

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Lời đầu tiên Ad thay mặt cs gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến bác về buổi thư giãn ko được hài lòng….
Ad cũng mong bác lượng thứ cho Pharaon vì thời gian này cơ sở đang tạm dừng mở cửa vì sự cố sai sót về giấy phép Phòng cháy chữa cháy và chứng chỉ nghề của các bé…. Tất cả 5 bé mà Ad đăng lên congdongmassage đều làm việc tại pharaon, nhưng vì thời gian này cs đang tạm cho các bé nghỉ theo yêu cầu của phường cho đến khi cập Nhật được chứng chỉ massage cho phường…. Bên cạnh những bé ko có chứng chỉ thì một vài bé nhân tiện thời gian cơ sở ko được mở cửa xin nghỉ vài ngày về quê chờ đến khi cơ sở được mở của sẽ lên làm lại….

Một lần nữa Ad chân thành xin lỗi bác về buổi trải nghiệm ko đánh có….Nhân đây Ad cũng xin phép gửi bác một vé mời vé *** Queen để tỏ lòng biết ơn bác đã góp ý để cơ sở ngày càng hoàn thiện hơn…. Mong bác cho Pharaon cơ hội bù đắp và sửa sai…
Phiền bác check inbox!

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hôm qua ghệ a hơi quạo, bước ra khỏi cs toàn đòi zdo ks kế bên B13@☞ᒪạᑎᕼ☜, đít bạn ổn k? @Neo lặn đâu cả ngày v bạn

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong and Neo

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chuyện đã lỡ rùi . Thui thui k riếng e bùn đâu ha . Đít a dù j cũng k ngon đâu . E kiếm ng khác dùm hjhj

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mong cơ sở mau khắc phục vụ hành chính để sớm hoạt động lại bth còn phục vụ ae. Mình rp cũng để cơ sở ghi nhận khắc phục thôi.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Tui chuẩn bị vô check nè....có gì sứt mẻ hơn lần trước tui gặp...thì bác chỉ còn cái vỏ lon lủng 1 lỗ th...=))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do, Neo and Lươn Chúa

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Vâng bác cơ sở luôn ghi nhận những góp ý dù là nhỏ nhất…
Trân trọng cảm ơn bác…. Chúc bác buổi tối vui vẻ!

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.