Thủ Đức Pharaon 29/01/22 Cơ Sở Mới Tại Thủ Đức

Lượt xem: 3,994

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Longbeng2

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
4
43
3
31
0 ₿
Hi các bác, lại là mình đây. Mình mới test cơ sở mới mở này cho các bác.
Giá vé : Bài viết của cơ sở có đủ info nhé.
Đang tết deal 30% nhá. Vé 1tr trở lên thì 50%
Call trước anh quản lý cứ bảo ok, đảm bảo anh hài lòng, đổi người thoải mái, ko chọn được thì a cứ về hẹn a lần sau.
Thì mình mới test đổi người thoải mái thôi, còn vô ko dc rồi về thì chưa dám test @@
Nói gu luôn vs quản lí là mình thích type trẻ, ngực to.
Rồi mình vô xông trước. Csvc thì khá đẹp, có bài viết của Lão Công chụp khá rõ á. Phòng rộng, hỏi thì bảo các phòng cũng giống vậy. Hơn kém ko nhiều
Xông xong ra thấy em vào, mình thấy ko hợp gu mình, hơi lớn hơn mình, mà nhìn ngực hk đúng gu lắm, mình mê mỗi ngực @@. Mình bảo đổi người khác. Ẻm xuống gọi a tiếp tân lên, anh tiếp tân kiểu xả giao bảo e này ok rồi phục vụ tốt, rồi mấy em kia bận các kiểu. Mình nghĩ chắc ko đổi được quá. Rồi bảo thôi gọi e hồi nãy đi. Xong mình vào phòng xông khô ngồi cho ấm. Xí có 1 em bước vào. Ối, xinh vãi. Không phải e hồi nãy. Hỏi mã số thì e bảo 06, dáng người mi nhon, 3 vòng chuẩn đẹp, ngực to tròn. Vô tắm cho mình xong, massage khỏe, đủ lực, trườn thái, mút đã lắm, xong lật ngửa mình lại rồi massage mệt. Em í rên nghe đã nhắm, ôm eo hôn nhẹ nhàng tình cảm em nó, mình thích kiểu tình cảm nhẹ nhàng, thêm chút nghiêm túc trưởng thành, nhân tướng thì nhìn mắt em í khá trí tuệ hiểu đời từng trải. @@. Nói chung hợp gu. Trong cơ sở có 9 ktv nhưng tiếc là ko có ipad lựa chọn nên các bác đổi người thử không được thì lần sau test tiếp. Trước nghe nhiều bài phốt, cơ mà cũng hên xui, cơ sở nào cũng có người này người kia. Bác nào ở thủ đức cứ feeling ở đây đi. Nghe các bác kia bảo có số 67; 05; 14 cũng ok lắm. Các bác cứ thoải mái test, thoải mái challenge, cơ sở mới nên chắc phục vụ được cả các bác khó tính nhất.
Giá vé khuyến mãi 30%. Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
358
226
0 ₿
Phẩon xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ…. Xin chúc bác năm mới an khang thịnh vương.
Trân trọng!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.