Tân Bình Phát pháo đầu năm cùng bé "không phai"

Lượt xem: 995

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
82
22
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các bác!

Tháng giêng là tháng ăn chơi nên đầu năm đi ăn chơi phát, một phần cùng do đầu năm công việc chưa nhiếu + thấy cộng đồng rì viu mấy bé bên Savi chịu chơi lắm nên tranh thủ cuối tuần qua trải nghiệm lần đầu. Trưa thứ 7 vác xe chạy qua cơ sở, đên nơi tầm 2h chiều đúng lúc cs đang cúng rằm hay sáo ấy =)) bàn cúng đặt giữa cửa, đang loay hoay không biết để xe đâu thì bé lễ tân với 1 bạn chạy ra kêu mình "anh để xe đấy em dắt cho, anh vô trong cho mát ạ"
Vô trong sau 1 hồi nghe bé lễ tân tư vấn các gói sv, có code camapro + mới được các sếp mừng tuổi đầu năm đang xông xênh làm ngay vé Savi new cho máu (điểm này quán nên in sẵn mã QRcode để ae nào thanh toán chuyển khoản thì chỉ cần quét mã thanh toán cho nhanh). Chọn luôn bé 05 do thấy ae cộng đồng rì viu ok quá. Bạn locker dắt mình lên phòng bật máy lạnh đầy đủ và chúc mình vui vẻ! CSVC mức khá, không có thang máy, phòng rộng đặc biệt giường rất rộng đủ thoải mái 2 người vui chơi thỏa thích - điểm trừ là phòng hôm đó mình đi không có ghế làm mất khoản thư giãn trên ghế (do mình thích khoản thư giãn trên ghế).
Xông hơi tầm 10 phút thì bé vô, mình đẩy cửa chào hỏi bé chút chờ anh xông chút nữa. Ngồi xông ướt mà cảm thấy hồi hộp quá thui ra luôn ^^.
- Ngoại hình bé thì mình không đánh giá nữa vì nhiều bác đánh giá rùi, quan trọng nhất V1 10/10
- Kỹ thuật nghiệp vụ : đỉnh của chóp
- Thái độ: ân cần, chu đáo, âu yếm như người yêu vậy
Đặc biệt bé rất dạn, mình vừa xông xong ra giường ngồi thì bé liền lấy khăn lau người rồi ngồi lên đùi ôm mình âu yếm rùi úp V1 đồ sộ vào mặt mình "hôm nay anh là của em". Rồi đè ngửa mình ra giường, rồi vừa chơi kiểu "cưỡi ngữa" (kiểu này trước có bác kể rùi nên mình không kể lại nữa) vừa cởi đồ. Sau 1 hồi, đang phê pha bé kêu mình vào bồn tắm thui anh rồi em hiếp anh. Màn tắm táp xong, bé dùng V1 kẹp chặt thằng em mình rồi thụt mạnh 4-5 phát xong lại chườn V4 lên thằng nhỏ, rồi lại bất ngời thụp xuống BJ lút cán thằng bé mình cũng tranh thủ ăn 2 trái bưởi đồ sộ, sau 2 -3 lần như thế cuối cùng cũng đầu hàng trước màn BJ lút cán của bé.
Tắm rửa lại xong ra giường, massage khỏe bé làm tốt lắm nha, mình chưa đi bé nào mà làm khỏe tốt như bé luôn, do mình kêu mình ngồi văn phòng nhiều nên mỏi cổ và lưng, bé bẻ khớp cổ và vặn lưng kêu cái khức phát dễ chịu hẳng (bác nào vừa muốn mệt lại vừa muốn khỏe tốt thì bé tuyệt vời lắm). Điểm cộng cho sự nhiệt tình bé đi đá nóng 1 lúc xong xuống thay đá nóng tiếp để đi cho đến khi nào các bác cảm thấy dể chịu luôn. Sau khoảng 20 phút bé kêu mình lật người lại sau màn thái thì bé tiếp tục màn "cưỡi ngựa", bánh mì kẹp thịt và BJ phê tận nóc, bé thay đổi kiểu liên tục chứ không như nhiều bé vớ được sục lấy sục để. Sau 3 lần màn kẹp thịt rồi BJ mình đành đầu hàng trước miệng lưỡi của bé.
Bé kêu "để em mát xa lại 1 lần nữa cho khỏe nha anh". Điểm 10 cho sự nhiệt tình của bé, mát xa xong bé lại tranh thủ nựng thằng em của mình, thế là nó lại ngóc đầu dậy, bé liền kêu "làm phát nữa nha anh". Nhìn em dâm quá + thằng em biểu tình thế này chả nhẽ lại từ chối. Thế là đầu hàng phát thứ 3 sau một hổi của màn cưỡi ngựa, kẹp thịt bà BJ. Trong lúc bé ra vệ sinh lại, mình nằm nghỉ ngơi sau mội hồi quần nhau tới nóc. Tắm rửa xong chào tạm biệt bé (anh em nên tip cho bé trên phòng nha, do mình lần đầu đi cs nên không biết xuống quầy mới tip).
Tổng thiệt hại: Tic giảm code camapro = 700k, Tic=1200k. Ba phát pháo đầu năm thật tuyệt, hẹn 1 ngày gần nhất quay lại vậy ^^.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Chúc mừng bác, bé Phai Phương thì đỉnh của chóp rồi. Luôn là sự lựa chọn an toàn cho ai vừa muốn khỏe, vừa muốn mệt.
Chưa kể bé này cực kỳ sạch sẽ kỹ lưỡng nên ko sợ bệnh.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
dạ e c ơn a ạ . lâu r k thấy a ghé bé ốc nhỉ

• Like