Tân Phú Camapro Phát súng đầu tiên tại Tân Cảng 2

Lượt xem: 985

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cơ sở mới thì ghé ủng hộ thôi , sẵn tiện để anh em có cái nhìn khách quan hơn.
Đường lê trọng tấn mà đi giờ trưa thì mấy bác thấy cái năng , cái nóng mà cơn nứng thì vượt qua tất cả , phi tới nơi , người đầy mùi khét vào móc cái code ra nhé, giảm 50% lấy vé hồng kong bên hông chợ lớn xem, mà nhìn xuống vé vua 1 thì đổi ý luôn. quất luôn vua 1 là 1000k giảm còn 500k được 2 shot . Lên phòng luôn chứ nóng quá chịu hem nổi.
Trùi ui lên phòng phát nó mát sao luôn, ngồi nghỉ tý rồi vào xông hơi , hơi lên thì nóng nhưng góp ý là ghế nó cũng nóng lắm , thành ra phải lót khăn để ngồi , may là phòng riêng chứ đi xông chung mà vậy chắc bị thông luôn rồi. xông được tý bé vào, nhìn dáng cũng vừa người khá là ok rồi, ra làm quen tý , bé lấy khăn lau người rồi bắt đầu hỏi thăm , chắc cũng biết mình mới nên em quan tâm nhiều hơn em làm gì cũng nói trươc hết, nào là anh ngồi tý em lại coi nước , anh uống tý nước nha, .... làm tui thấy được yêu thương nhiều nhiều . choàn qua ôm em cái cảm giác nó thân thân.
Màn tắm bồn : bồn to nhé, không như mấy cơ sở cỏ lấy bồn nhỏ xí ngồi vào là hết, ở đây tui năm em vào nằm luôn còn được, nước vừa đủ ấm, em lấy vòi xịt lên mà quen sao nước lạnh tui giật mình , em từ từ chỉnh lại , tắm gội sạch sẽ bắt đầu em trườn trong bồn rồi bj các kiểu, nhưng do trong nước tui không quen out thành ra bảo em lên giường đi,
Lên giường là chiến luôn, tui hợp thế hơn thế là ôm hôn, mút từng thớ thit trên người em mà nó ngon ngọt , nói chứ cảm giác được hôn em mà hồn khắp người nó sướng lắm, em chịu chìu theo luôn nữa , sau hồi hôn đã em bắt đầu bj tui kéo em qua húp với cái vị ngon của hào tự nhiên làm cưng hứng lên và out lần đầu trong miệng em , em nhẹ nhàng đi súc miệng rồi bắt đầu đấm bóp ,ấn lưng , xoa đầu.... tầm hồi lâu , tui như vừa chiến trận xong đang phê phê nằm thì từng dòng nước đổ lên người lạnh sống lưng nhưng ngay lập tức em dùng cặp cam lai của em trườn lên , tui chỉ biết mỗi cái là PHEEEEEE, nằm ngữa ra em tiếp tục trườn thái tui kéo em lên hôn cặp ngực em bú một hồi rồi mới thả để em tiếp tục, màn cao trào để lên đỉnh là tui được em cho bắn thêm phát cia nữa mà lần này thì tê nhất. không tưởng nổi, nó sướng mà chân thì run luôn.
Tuy có phần phao mà tui thấy không thích phần đó lắm nên muốn chỉ truyền thống, chứ lên phao mà out luôn thì hơi tiếc. Túm lại chỗ này nói chung và riêng bé 38 thì tui rất hài lòng, vừa trẻ và nhiệt tình , quan tâm .
Tổng thiệt hại là 1cu5 cho 2 lần bắn tinh.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Chị 3 Báo

Massage Tân Cảng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/11/22
Chủ đề
3
15
10
0 ₿
Massage Tân Cảng 2 rất vui khi anh @anchoicuba ghé ủng hộ cơ sở và đóng góp bài việt cho diễn đàn, cơ sở sẽ chú ý hơn về phòng xông để lần sau anh đến sẽ được thoải mái hơn.

Phi công 8 tủi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
3
83
20
0 ₿
chúc mừng bác khai súng thành công tốt đẹp, tui sẽ nối bước bác mà sẽ gặp bé này trước luôn cho chắc ăn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
mở hàng cơ sở mới ổn áp bác nhỉ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
được à, vé rẻ, phù hợp với những lần đi ngồi mệt mỏi kiếm chỗ xã.