Phát súng khai hỏa với masteri 79

Lượt xem: 2,131

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Thân chào anh em chiến hữu.
Cái massage masteri 79 này thì tuy mới đối với congdong mình nhưng cũng đã có một chuỗi rồi thành ra tui cũng khám phá thấy an tâm.
Vé giảm 30% và phong cách như cũ nhé. Chọn số 01.
Sau các khâu linh tinh thì tui vào xông hơi các kểu thì bé vào, bé nhìn xinh xinh, tui kết cái là vào là bé bắt đầu công việc liền, dọn khăn , canh nước xong xuôi mới lại ngồi chờ tui, nên khi vừa bước ra là bé đã sẵn sàng các thứ rồi, tui chỉ việc ngồi và cùng bé giao lưu tình cảm tý , lúc này thì chắc yêu bé luôn rồi, bé ngồi mà cứ cạ cạ, tui ôm bé vào cảm giác như tình nhân sắp hành sự vậy, hôn bé tý thiệt là nhẹ nhàng và 2 đứa vào tắm, bé tắm tui hihi.
Vừa tắm vừa hỏi thăm thì bé được 2 khách rồi, tui vào lúc 6h chiều, vậy chắc bé này cũng phải số hot, mà hot như thế nào thì từ từ. Bé tắm nhẹ nhàng lắm, nhưng không quoa loa , mà rất kỹ, sau đó dìu tui ra lau người và lên giường.
Mx khỏe vừa lực không khí thì khá ấm cúng khi mình hỏi thăm em nó trả lời mà nghe như con mèo con vậy và sau đó màn chính bắt đầu.
Mx thái. em bắt đầu tạo một cảm giác âm ấm khi đi lưỡi và không dùng dầu trước, và sau đó thì em đổ dầu lên thì người lạnh lên nhưng vẫn cảm giác rất đã khi em dùng cặp cam lai trường lên mà nó phê lắm, rất mềm mà cái đầu ti nó kích thích vãi, trường đến mông mà cứ nhấp nhô khe mông thấy tê tê à. sau đó lật người lại lúc này thì chịu hết nổi kéo em lên xin tý sữa em chìu theo nhưng vẫn dùng tay để chăm sóc thằng nhóc không bỏ rơi nó sau khi nó sung sức thì em bắt đầu bj , cực kỳ sống động với âm thanh phát ra , tui khám phá khe suối em mà nó ẩm ướt từ lúc nào , nhẹ nhẹ len lõi tý thì tay ấm lên với cái dòng nước bất tận ấy, sướng quá, tui bắn phát em vừa kịp rút ra hihi. nhìn em mà thấy nó phê sao ấy. Em vuốt ve tui một hồi cho nhẹ người rồi bắt đầu vs xong lên mx nhẹ lại cho tui .
Nằm tâm sự em nó tý thì giờ đã điểm, em đưa vào tắm táp lại .
Tổng thiệt hại lần này khá mềm , vé thái 350k tip 500k . rất hài lòng.
pv và gx gửi tý cf mà mấy em đó cảm ơn nhiệt tình. Chắc lần sau tranh thủ đi vé tắm với em sao

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
169
86
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Không địa thêm các em khác cho anh em tham khảo luôn