Q.7 Phát tiến chốn cũ ngày quay lại!

Lượt xem: 522

Dân chơi lẽ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/5/22
Chủ đề
2
81
2
29
Quận 7, Tp.HCM
0 ₿
Chào Anh em,
Có dịp đi chơi cùng đồng bọn về khuya, trong lòng háo hứng cảm giác mệt mõi check app thấy Phát Tiến trở lại đồng thời ap mã 50% liền phi chiến mã tới!
Tới nơi CSVC là thay đổi toàn bộ, phòng ốc tân tiến tạo cảm giác thoải mái 9/10 cho lần trở lại.
Tới quầy lễ tân làm thủ tục check code và được locker dẫn lên phòng như Anh em mọi khi đi vào phòng xông hơi tý khoản 15’ là bé vào tới vì xông hơi nóng quá nên mình cũng ra chào bé, bé giọng bắc trao đổi qua lại biết được bé số 89.
Sao đó được bé dẫn đi tắm và nô đùa trong bồn cùng bé, sao đó lên gường bắt đầu màng khoẻ màng này em đi nhanh xíu vì hầu như kỹ thuật đấm đánh của các bé như nhau và làm rất kỷ.
tới màng mệt: bé đỗ dầu dùng ngực chà khắp người tạo cảm giác tê tê, vòng một bé hệ bưởi rồi nha nên cảm giác rất phê mình mén tý là out trận rồi, tiếp tục sao đó những đường lưỡi điêu luyện làm mình không cưỡng lại được liền xoay người lại màng làm tình cùng bé và chuyện gì đến cũng đến out trong tư thế 69 cùng bé.
Tướng bé mi nhon thì các vòng mình không đi chi tiết cho các anh em khám phá bé nha!
Chốt tiệc tàn 1050k(tip+tic đã giảm)
Hẹn gặp lại phát tiến một ngày không xa!

• Love
Điểm cảm xúc: L.O.X