Q.7 Phát Tiên Có đúng như lời đồn ? Cảm thấy hơi hoang mang "nhẹ"

Lượt xem: 1,200

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bearlong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
1
34
7
0 ₿
Tình hình mình cũng lâu lâu có đi message thư giãn, dạo này thấy diễn đàn nói Phát Tiến rần rần và sẵn có code km của camapro đồng giá 299k nên mình đi thử xem sao. Bài viết này mình chỉ đánh giá về csvc, cách fục vụ của tiệm, mình ko đánh giá về ktv vì em ktv thì quá okie

Mình đến tiệm lúc 19h10' (note giờ xíu các bác sẽ rõ nguyên nhân sao em note vậy), được 1 em nữ lễ tân và 1 locker hỏi mình đi vé nào. Mình nói mình có code trên Camapro xg lấy đthoại đưa mã code. Em nữ lễ tân lấy hình chụp code lại, xg sau đó chú locker cầm đthoại bấm ra app kéo kéo coi các chỗ km khác ==> hoang mang tập 1 : ủa ủa ủa anh gì ơi, đthoại của em mà, quyền cá nhân của em mà anh check code xg trả em chớ, nhưng thấy ảnh xâm trổ giữ quá nên thui im lặng coi ảnh làm gì típ theo. Sau đó ảnh trả đthoại lại mình rùi gthịu các gói dịch vụ, từ gói 300k đến 1.5M và nói gói 300k chỉ nude từ 50->70% khi trường thái ==> đoạn này em lại hoang mang tập 2 : trên diễn đàn gthịu gói 300k là sexy 100%, sao giờ lại tư vấn thế này. Cơ mà từ đầu em xác định lỡ có code rùi đi thử gói 1.2M (thời gian 100') nên em cũng ko hỏi hay thắc mắc nhìu chỉ thấy hơi hoang mang. Chọn gói xg là 19h15' là tới màn chọn ktv. Em lễ tân lại gthịu hiện bên em đang trống bé 36 (lại là trống 36 như bài bác "fơi quần" đăng), Em hỏi có bé 02 ko thì bảo bé nghỉ rùi, xg em hỏi có bé 2x ko thì nói bên em ko có bé số 2x, hiện đang trống bé 36 thui ==> hoang mang tập 3, ủa ủa thấy quán vắng lắm mà ta sao trống có mỗi 1 em 36 vậy ? Xg mình hỏi có ipad chọn ko mình chọn, thì anh locker mới gọi đâu đó đẩy hình lên, xg mình thấy hình bé 2x và mình chọn bé =>> hoang mang tập 4 : nãy mình chọn bé 2x nói bên em ko có sao giờ lại có đúng số đó nhỉ ? Xg mình thanh toán vé, anh locker nói với bé lễ tân giá vé nhiu, bé lễ tân lúc này mới nói ảnh đi code đồng giá 299k, xg anh locker nói ủa có hả ? ==> típ tục hoang mang tập 5 : ủa gì kì vậy ta sao nhân viên ko nắm chương trình chạy km, giống như vụ vé 300k ko đc sexy 100% ?

Mình thanh toán xong lên fòng tầm 19h20', vào fòng v1, chắc fòng của bác "fơi quần" đây nên ko có chỗ treo đồ, mà fòng khá chật, nhưng do máy nóng hư nên đổi mình sang fòng kế bên. Mình đổi qua fòng kế bên và yên vị là 19h25'. Do mình ko xông hơi nên mình ngồi chờ bé. Đánh giá fòng : khá cũ và ko đc riêng tư, cửa hở bên dưới lên tầm 8-10cm, bên ngoài nói gì bên trong nghe hết và ngược lại, máy nóng mở kêu rất ồn (xông hơi mình ko dùng nên ko đánh giá). Nếu đi full vé mà csvc ntn thì ko ổn tí nào. Mình ngồi đợi mòn mỏi tới 19h35' nghe gõ cửa fòng, tưởng bé vào thì nào ngờ chú locker lại xuất hiện và nói : anh ơi, anh đi code giảm giá nhưng xíu anh boa bé bằng giá vé chưa giảm nha. Dạ đại ca cái này em bít chứ em ko có "ngưu". Xg típ tục màn chờ đợi mòn mỏi và tới 19h50' thì bé xuất hiện. Như mình đã nói mình ko đánh giá về ktv vì bé làm okie, mình chỉ đánh giá về csvc và chất lượng fục vụ của tiệm thui. Bé vào, do mình ko xông hơi nên mình và bé ôm nhau khám fá các kiểu, nhưng bỗng mình nhìn thấy có ai ngoài cửa nhìn vào và nhìn rất lâu vì mình đứng đối diện thẳng cửa, thì là chú locker => hoang mang tập thứ....n : ủa ủa ủa, chú mún xem film trực típ hay sao mà nhìn rứa ? Thấy mình nhìn thì anh locker quay đi. Mình hỏi bé sao lâu vậy thì mới bít là bé đc điều từ 1 cơ sở khác qua chứ ko fải ktv của quán. Haidza, fải chăng do ktv bên khác nên làm khá okie ta ? Rùi mình với bé ktv làm gì thì các bác cũng bít mình ko đề cập.

Do mình đi vé 1.2M đc 2 lần, nên bé cùng 1 lần 1 xg massage khoẻ, trường thái này nọ, làm nhưng cứ nghe tiếng bước chân bên ngoài cảm thấy khó chịu và mất tự nhiên vãi chưởng. Bé đang trường thái cho mình vui vẻ cái tự nhiên khoảng 20h30 bên ngoài có 1 đoạn nhạc fát lên và bé kêu mình quay lại bắt đầu lần 2 ==> ủa chắc thông báo còn 15' hả ta, mà mình đi gói 100', chắc mình si nghĩ quá thui. Xg điều gì đến cũng đến mình với bé xg, nằm chơi này nọ tắm rửa đang 8 thì 20h50' nghe tiếng gõ cửa, mình hỏi bé thì bé bảo locker gõ cửa báo hết giờ => ủa ủa ủa, hoang mang ko bít tập bao nhiu lun rùi, dù mình ít đi nhưng đi thì thời gian tính từ lúc bé vào mà, vị chi hết giờ là tính từ lúc 19h10' lúc mình vừa mới vào lun hả chèn, ca này hơi khó hỉu àh nha, nhưng do mình cũng xg rùi với lại bé làm cũng okie thui. Bé mở cửa mình ra thì anh locker hỏi 2 lần sao, bé nói 1 trong bồn hj, 1 bên ngoài CIA => má ơi vụ gì vậy ? có cần hỏi lúc con còn ở đây ko ? Rùi tự nhiên trong đầu có luồng suy nghĩ chạy qua : ủa ủa nãy giờ mình với bé vui vẻ có bị nhìn trộm hay có gì khác ko trời ? Giờ thì hoang mang hơi nặng lun òi ?

Xg thì mình về, với bé ktv thì mình rất happy, nhưng với chất lương, csvc và cách fục vụ thì mình cảm thấy rất ư là bức xúc. Mong quán thay đổi và anh em cũng nên si nghĩ trước khi quyết định có "xuống sát" hay ko ? Vì thực sự với giá ko giảm thì có nhìu chỗ ổn hơn nhìu

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Vãi thật, chết cái tên "bác phơi quần" :2onion16:
Chia sẻ với bác, trải nghiệm của bác có vẻ khá giống với mình. Từ lễ tân, đến locker đề kiểu đây là đâu, tôi là ai. Mong cơ sở sớm đi vào nề nếp, quy củ hơn nhé. Ko phải cứ rẻ là qua loa mọi thứ :2onion18:

bearlong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
1
34
7
0 ₿
Mà thực sự lun cảm giác đang vui vẻ mà có ai đang theo dõi, nhìn lén khó chịu vãi bác nhỉ - mà có nhìn thiệt nhưng ko bít nhìn trong bao lâu thui trừ khúc mình nhìn thấy... haiz

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
canh phòng là việc cơ sở nào cũng có hết bác ơi , chắc tại locker canh chưa khéo ấy =))) mà bác có tham gia event WC 2022 ko ? nếu tham gia thì bác show code Camapro lên nhé , còn bác ko muốn tham gia thì thôi :)

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Về CLDV và CSVC, nếu so Dubai là ksan 3,4 sao quy củ nề nếp thì PT Q7 còn ko bằng như cái nhà nghỉ ở quê.

90% là sụp hầm, quá tệ, làm ăn sống nhăn, chạy km cũng ko gỡ gạc lại đc mấy.

May mà bác đi KTV cơ sở khác, chứ gặp KTV ở đó nữa thì xác định hết vui vẻ nổi

Massage Phát Tiến

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/11/21
Chủ đề
24
83
36
0 ₿
Massage Phát Tiến xin cáo lỗi cùng anh @bearlong69, rất lấy làm tiếc về sự việc vừa rồi, dẫn trải nghiệm không được trọn vẹn, cơ sở khắc phục và chấn chỉnh ngay các vấn đề trên
Massage Phát Tiến xin phép được mời anh @bearlong69 lại vé 1200k, anh vui lòng kiểm tra INBOX để nhận ạ

bearlong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
1
34
7
0 ₿
Đã nhận đc vé mời lại của @Massage Phát Tiến, để chờ sang tuần rảnh ghé lại xem sao. Mong cơ sở cải thiện csvc để có những trải nghiệm tốt hơn

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình thì k để ý, nhưng mà ra thấy locker đang ngồi ngay cửa phòng kkk
Đúng là canh ko khéo thật. Những chỗ khác ra thấy locker quay lưng lại cửa, ngồi nhìn vu vơ thôi. Hôm bữa mở cửa ra thấy anh chàng đang ngồi nhìn chằm chắm vào cửa phòng. Lên đây mấy bác nói mới biết là đang ngồi canh...

thầyôngngoại

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
2
257
17
0 ₿
phát tiến thì cái hầm to như hố bom, vô đó chỉ có rước cục tức vào người nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.