Q.7 Phát Tiến có như lời đồn

Lượt xem: 1,022

ZakuzaVN

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
16
29
13
0 ₿
Đi nhậu bên q7 thấy cái Phát Tiến kế bên , mà nghe anh em nói khá nhiều về dịch vụ không tốt, nhậu sương sương xong mình thử vận may xem thế nào , bước vô thì đang loay hoay để xe thì có 1 anh chạy ra dắt xe giúp rồi mời vào , ở đây hơi tối 1 tí , nhưng được cái mấy anh locker cười khá tươi khi gặp nên cũng thấy êm êm , đi thử cái vé 700 đồng giá còn 300 , tính lên đây chọn bé nào yêu cầu mà nghe giới thiệu bé 11 mới vô làm dễ thương xiu lòng nghe chọn luôn kkkkk
Vào xông được tý thì em bước vào , thôi bỏ xông , đi ra, ấn tượng là bé xinh, dễ thương da trắng , vô tắm rữa cũng kỹ ,ngực em cỡ cam việt , vừa tay xoa cũng thích , tắm sạch sẽ lên giường nằm chờ em lam thịt thôi
Công đoạn maxa khỏe khá tốt, đá nóng các kiểu tỉnh táo hẳn
Công đoạn maxa mệt, cảm giác sương sướng từ từ với màn đi lưỡi cùng cặp viếu trườn khắp người phê quá thằng nhỏ chịu hem nổi thôi lật người lại , em bắt đầu đi lại bài ấy phê như con tê tê, em khá nhiệt tình BJ rồi 69 làm tui gục ngã trước body của em , xong xuôi em tắm cho mình rồi bảo nằm tý để đỡ mệt nữa. biết quan tâm mình ghê .
bé 11, dễ thương , da trắng
V1 7 điểm vừa người
V2 - V3 gọn gàng
V4 nước nôi vừa đủ.
Chuyến trải nghiệm không tệ như anh em hay nói mà mình thấy khá hài lòng
tic 300 tip 700 , lockẻ 50

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
lúc trước thì tệ thật, toàn sụp hầm mà cơ sở không phản hồi, sau này có cải thiện rồi