<Phát Tiến Q7> Nơi chốn mới cho anh em đến thư giãn

Lượt xem: 4,612

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Từ lúc dịch tới giờ nghỉ massage đã hơn 6 tháng,
nay 5h chiều buồn buồn mở app Camapro ra xem thì thấy chỗ mới nên ghé qua check rồi review cho anh em.

Mình đi vé vip Thái 300k, xài code giảm còn 150k thôi nha mọi người (giá quá hạt dẻ).

Anh locker và lễ tân lịch sự và vui vẻ nhiệt tình. MÌnh đi vé thấp nhất nhưng cũng ko chèo kéo gì thêm.

Về CSVC thì mình đi phòng ngay tầng 1, vừa lên cầu thang là tới.
Điểm trừ là phòng quá tối, phòng xông hơi với toilet cũng không có đèn nên mình phải mở cái đèn trắng sáng trưng trong phòng (tắt thì tối thui ko thấy đường đi haha).
Còn lại mọi thứ đều ổn.

Xông hơi xong mình ra tắt cái đèn trắng thì em ktv vào.
Em mình đi là số 22 nhe quý dị, em người HN, thuộc tuýp body loli, mặt baby, da trắng nên chống chỉ định những bác thích mình dây, cao ráo nhé.
Giọng Bắc của em là giọng HN nên nghe rất hay.
Em ấy cũng thuộc style nhẹ nhàng tình cảm (ko phải ddcn).

Phần massage khỏe thì em ấy từng làm spa rồi nên đi vai, lưng, 2 chân rất bài bản
theo mình đánh giá là tốt so với những em mình từng đi.
Em ấy nói ktv ở đây ai cũng phải làm bài khỏe tốt hết, mình nghe vậy thôi chứ chưa check mấy số khác, các anh em đi thử kiểm chứng nhé.

Massage mệt em đi đủ hết bài trườn Thái, bánh bao kẹp xúc xích, lau cột điện, lau trứng cút, đá bi, lick ti.
Đặc biệt là tặng kèm âm thanh HIFI rất kích thích nha mọi người.

Do em làm nhiệt tình quá + lâu rồi mình ko đi massage nên out trong vòng 5 phút.
Ướt hết tay và văng lên cả mặt của ẻm kaka.

Nói chung 22 là số đáng check nhé, mọi người hãy đi ủng hộ em ấy nè.
Mình rảnh sẽ check thêm những số khác để review thêm cho anh em nhé.

yulawboy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/12/14
Chủ đề
4
75
14
33
0 ₿
khá ổn, để ghé check sớm, nghe locker với lễ tân niềm nở lich sự là khoái rồi

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mừng bác ngon trym. Nghe qua có vẻ em này sẽ hợp vời mềnh

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mình ko thích mấy em Loli nhưng em này service ok và giọng nói rất hay. Nên nếu bác thích Loli thì rất hợp với bác.

Có nhiều loại vé.
Mình đi vé 300k thì ko có.
Vé cao hơn thì full service nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Phải 29 ko bác? Chứ gặp e này kĩ thuật tốt. Mà thái độ chán quá. Cứ vòi vòi với hơi lipit. Mình cũng chả buồn khám phá gì nhiều, mát khoẻ sơ sơ, mát mệt đủ bài, nhưng phải nhắm mắt mà tưởng tượng haha

Bé Cu To

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/20
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
ĐM mới đi phát tiến về trúng ngay con 29 đi vé 300 mới vô là nó đòi 600k liền nói hết tiền rồi có 300k à, thế là nó làm hời hợt phát bực . Nó éo nude 50 với éo BJ luôn 100% HJ . Đề nghị cơ sở chỉnh đốn lại ktv .

Cậu bé ngây thơ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/12/21
Chủ đề
0
5
2
0 ₿
V ô xui rồi tui di ngay bé ktv nói tiếng bắc nhiệt tình lắm phê vl