Phê càng cùng bé ánh dương

Lượt xem: 1,653

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Xin chào ae , nay mình mới đi test thêm 1 số mới bên Ánh dương .Về làm bài Repos cho ae cùng cảm nhận . Mình thì kiểu nay bé này mai bé kia để mà chinh phục và khám phá .Cảm nhận đc sự tinh tế của massage đem lại . Cũng như mọi khi đi tới cơ sở và thủ tục nhanh gọn. Hỏi thì đc giới thiệu thêm 1 bé mới , số 15 .Ok mình đi luôn .

Face : trắng trẻo , xinh xắn đã vậy còn dáng đẹp nữa. ( chắc bé tập gym )

V1 : 7,5 nở nang căng tràn , bú hết sảy

V2 : 7,5 dáng thon , ngon

V3 : 7 bóp sướng , mông săn

V4 : nước nôi bét tè lè

Massage khỏe : em làm khá tốt phần này , đủ lực bài bản , có đá nóng , trò chuyện rất chi là cute và nhiệt tình , lâu lâu giỡn cũng khá vui .

Massage mệt : em đi ngực khá phê từ mông lên lưng rồi tới gáy là sởn da gà , núm em căng chà nó nhột nhột phê phê sao ấy , tiếp đến là những đường lưỡi ướt ngoằn ngoèo cong rồi thẳng đi những đường dài đến tận cổ làm mình chỉ biết co rúm người lại .

Chưa buông tha ở đó , em bảo nhẹ rồi dìu mình xoay người lại . em hôn lên ti mình rồi tiếp đến là những cú hôn nhột đến sướng kinh khủng đến thằng bé thì em bú như một người tình thèm khát vậy , làm mình chỉ biết ôm nhẹ em mà cương người lại để chịu được phần nào độ phê em gây ra . rồi em tiếp tục vệ sinh liếm láp quanh cậu bé và háng mình . Dịp may có được mấy lần cũng tranh thủ khám phá cô bé của em , ta nói nước nôi ra như suối nhìn mà muốn bú :v . khuấy động nhẹ mà em rên như đã đạt cực khoái vậy . rồi em nhẹ nhàng kề ngực áp sát vào mặt mình là những đồi núi hùng vĩ và cuối cùng là bú một cách ngon lành – tay em vẫn không ngừng sục thằng bé nhẹ nhàng không hối thúc . đến khi đã quá sướng thì chỉ biết bóp nắn đôi bồng săn nở đó rồi ra trên tay em là từng giọt tinh đang đọng lại rồi chảy xuống với khuôn mặt phê dần trong sự tiếc nuối . Xong xuôi nằm nghỉ xíu rồi dậy cho e tắm rửa lại thêm 1 lần nữa .OK hẹn e lần sau a tới.

Tổng thiệt hại : tic 300k ( có code ) , tip 5xx , locker 50k . AE cứ thử đi rồi cùng mình cảm nhận nhé . OK cảm ơn ae.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Ngon quá rồi pác ơi