Gò Vấp Phê cùng em 66 hàng ngon

Lượt xem: 1,855

chim mồi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/7/22
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Heeeeeloo bà con , lâu lâu lại phải đi giải trí tý chứ đi làm r lại về nhà hoài thỳ lú quá , hôn nay đi đường tấp nập ta vô tình vập vào em 66 vú to hàng ngon đúng gu , lại có chuyện để kể với bà con đây .

Chả là hôm nay đi chơi , trong lúc trên đường đi về thỳ vô tình thấy massa Ánh Dương thế là lại vô tình nổi cơn nứng liền quẹo vô giải quyết cơn nứng cho đỡ khó chịu , vào trong nhà thấy mọi thứ đẹp đẽ sang trọng , pv mời vô quầy chọn dịch vụ , qua một hồi lễ tân tư vấn thỳ mình book vé onsen1 thanh toán vé xong thỳ pv dẫn lên phòng xông hơi trước , vào phòng mọi thỳ quá tưởng tượng , phòng rộng dãi , đẹp đẽ , sạch sẽ thơm tho đầy đủ tiện nghi , hết sảy luôn bà con ạ cứ gọi là chấm hết . Tiếp đây mình thay đồ vào xông hơi , chưa kịp vào xông thỳ người thần bí gõ cửa bước vào lộ diện một yêu tặc , nhìn mà phê , vui mừng trong lòng , làn da trắng thêm cặp vú to tròn đúng gu làm phải với liền tay , thế là không kịp xông hơi bà con ạ , tâm trạng đâu mà xông nữa chậm dãi hỏi chuyện em làm quen em tươi cười trả lời hỏi han như đã thân thiết từ lâu , qua đoạn làm quen thỳ em cởi đồ lộ diện những gì mà mình đang khao khát , quá dã man ưng không thể chê được . Mình cùng em tắm táp sờ mó bú liếm cho nhau thật là phê chữ ê kéo dài , sung sướng như này thỳ không thể chịu nổi mình vội đè em bú ti bú bướm , bướm em thật múp thật là thơm mình bú em một hồi em sung sướng quá co giật lên đỉnh , nhìn em lên đỉnh mà lòng mình không thể nào kìm nén sự thăng hoa , mình vội dí con cu vào miệng em , nhìn em còn chưa hết cơn sướng này thỳ tới con sướng khác , em bú như chưa từng được bú , nhìn em bú mà mình không thể nào tả được sự hấp dẫn này , mình ra trong sung sướng tột cùng đã quá đã , ra xong em và mình tắm táp lại cho nhau và ra giường ôm nhau nghỉ ngơi sau những giây phút sung sướng đến mỏi mệt , nằm nghỉ ngơi vui đùa một lúc thỳ em kêu anh nằm úp lại em massa khoẻ cho anh , mình lúc này cũng như mẹ bảo con nge thôi , em massa kĩ càng đủ lực , thích nhất tới đoạn massa thái , vú em to nên trườn thái thỳ thôi rồi nó lại sướng massa kiểu này không đi thỳ hơi phí , xong xuôi mình tip cho em và thay đồ xuống nằm uống trà và làm tô mì bò hồi sức ?

Em có số báo danh 66 hàng ngon

V1 : bưởi xịn

V2 : êm tay gọn ngàng

V3: to căng tròn

V4 : Thơm ngon , múp máp

Cơ sở tuyệt vời không còn gì để nói !

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng ủng hộ….
Chúc a nhiều Sk và thành công!