Q.1 Phê lết lết lết tại phòng BDSM

Lượt xem: 1,633

camonem

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
35
26
0 ₿
Có dịp trải nghiệm phòng BDSM chắc nghiện luôn rồi. Tui khoái những điểm sau.
1/ Thang máy lên tới phòng
2/ Phong cách BDSM đặc trưng
3/ Gương đặt trần cực cuốn
4/ Bé 19 thư giản cho tui tận 3 shot
Từng ghé với từng loại vé mà vé tui ưng nhất lại là vé bdsm, trong một lần chọn lựa được qly tư vấn đi gói bdsm được thư giản vô cực hấp dẫn quá nên cũng bon chen. Và đặc biệt ở dubai không phân biệt vé, vé nào vẫn được chọn ktv như bình thường. Tui vẫn cầm ipad vẫn chọn lần này chọn bé mã số 19 , Nhìn ưng ưng với cũng mon men làm rp nên chọn với rp bé luôn cho nóng .
Đầu tiên được đưa lên phòng tận lầu 6 chắc gần đụng nóc rồi, vừa vào thầy chỉ có 2 phòng , bên kia cửa đóng kính hỏi mới biết đó là phòng pool được bố trí full nguyên khu trước nên kg có dãy hành lang nào như các tần dưới. còn bên phải là phòng tui đây, vào phát bên phải nguyên cái giường tròn chà bá, bên trái nguyên cái chữ X đầy cám dỗ, chỉ nhiêu đó thôi tui đã khoái khoái khoái lắm rồi. Lại lấy khăn vào xông hơi tý .
Tiết mục 1 : Bé 19 vào từ phòng xông hơi thấy bé vào nhìn dáng nho nhỏ mà tui chỉ biết bước ra liền, my gu....... vừa ra thì trùi ui bé trẻ nữa chứ, Cặp bưởi thì khỏi chê, mút chắc đến tết vẫn chưa hết chán, bé lại lau người rồi kéo tui ra giường luôn, ghế có vẻ để chưng thôi chứ lúc ra giường vừa nằm xuống nhìn lên trần thì nguyên tấm kính chiếu làm tui nhớ đến cảm giác đi mấy cái ks tình nhân khiếp luôn. Em ôm tui rồi hôn lên môi như một người tình lâu ngày gặp lại, đôi môi ngọt ngào của em cuốn cho tui bao nhiêu khoái cảm, tui sờ bóp em thỏa thuê rồi đến lúc thằng nhóc biểu tình quá em đưa tui ra bồn tắm.
Tiết mục 2 : tắm tiên, cái bồn mà tui vừa vào đã kết ngay, nước thì ấm, em bước vào nữa nước dâng lên vừa đủ ngâm mình trong nuốc , trong làn nước ấm ấy em hôn lên ngực rồi đến thằng nhỏ em chăm nó bằng cặp bưởi của em rồi đến đôi môi em, nó phải khóc lần đâu tiên trong sực sung sướng ấy . chưa xong đâu, em để tui đứng đậy rồi tắm rữa lại cho sạch, em cạ cạ bầu ngực vào người dù lúc đó rất kích thích nhưng vẫn chưa kip hồi phục với em nên từ từ.
Tiết mục 3: Lên giường, chưa kịp gì em ôm tui hôn hít mút lấy từng thớ thịt làm tui sướng rân lên, nhóc lại cẫn lên lần nữa đúng hại thằng anh chưa được đấm bóp tý nào mà nó sung quá, vậy mà em chiến luôn , em mút mà lúc ấy tui xoa cặp mông em nhìn lên gương ui chà nó đẹp đẹp, kéo em xít lên rồi sờ bướm em thì nước nôi đã như chực chờ , hứng quá tui vuốt lên gáy em em như hiểu ý mút sâu thêm nữa làm tui ngất ngây trong cơn phê, đến lúc tui bắn phát 2 thì người chỉ biết rụn rời chưa bao giờ sướng như thế luôn chứ,
Tiết mục 4: Lần này chắc nằm sấp hay ngữa kg quan trong, do phê quá tui nằm sãi lai em đấm bóp xoa bóp đá nóng các kiểu phải gọi là thấm lắm. người như được hồi sức thêm nhưng vẫn chưa đủa lắm, em vẫn tiếp tục làm một hồi khá là lâu , đến lúc em áp cặp ngực vào lưng và bắt đầu trườn lên từ từ, tui lại lần nữa rợn lên và cái khoái cảm như cuốn theo từ từ hưng phấn lên bao nhiêu sung sướng kéo theo để thằng nhóc lần này nó được sướng hơn tui tuột xuống thành giường và em ngồi dưới giường bắt đầu bj , phải gọi cảm giác x3 , vừa được thả trong tư thế tui thích vừa được bj một cách say mê của em lần này không thể kềm được tui out sau gần 5ph em nâng niu chăm sóc và mút một cách nhiệt tình.
Sau 3 lần được giải phóng tui vẫn còn được tiếp tục ôm em tâm sự, vuốt ve cơ thể em, phải nó một kiệt tác, một sự hoàn hảo mà tui từng gặp, từ kỹ năng đến ngoại hình một cái nghiện nhất là ôm em mà như cuốn lấy mọi thứ về phía em, nó phê đến mức nào, phải là sự sung sướng nhất mà tui từng gặp.
Thời gian phòng bdsm đủ để trải nghiệm mọi thứ, và em cũng đã mang cho tui rất nhiều sự sung sướng. dù chỉ tip em 2tr mà em ôm hôn tui thắm thiết, xuống thang máy còn ôm lấy như cặp tình nhân nữa chứ. Hẹn sơm gặp lại em cô bé 19 .

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Bối Bối ơi :ami-(11): Có đọc thấy comment trên chỉ nên tạm tin Tàn 50% thôi vì với Tàn Bé Thợ nào Tàn cũng thấy cưng hết áh....
Còn anh JL thì hok có gặp Pé nào cũng cưng đại trà như dzậy đâu nà.
Ở 41 anh JL chỉ CƯNG 3 PÉ nhất thôi, PÉ đầu tiên cho anh được giấu tên nhá. 2 PÉ mà anh JL CƯNG ngang nhau là Bối Bối & Trân Trân.
Long time no see, I miss you so much my sweetie, see ya real soon ^^!

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai xin chân thành cảm ơn Huynh đã ghé thăm ạ..chúc Huynh ngày mới vui vẻ và luôn phát tài thật nhiều:cuteonion41::cuteonion41:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
thang máy lên tận phòng là trong phòng có thang máy hỡ ta :ami-(13):

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
1 pha dìm đối thủ kkkk bé Bôi Bối đang Bối Rối

• Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Ya dìm Tàn ah...:cuteonion59: Ya đâu có đại trà đâu...
Ngày trc Idol 171, xong lại cưng thêm Idol 168. Rồi 171 và 168 hok nhảy thời gian. Ya lại nói bé Khói là Ya cưng nhất... ủa alooo... ngoài những bé Tàn kể còn vài bé nữa mà Tàn mắc công liệt kê quá...:ami-(47):
Đây là lần đầu tiên Tàn biết Ya cưng bối luôn ak...:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Phương râu

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Uầy phen này Tàn BÁO đúng tới công chiện thiệt chứ !!! :cuteonion56:
Đang nói mấy Pé Cưng ở 41 thì chỉ tính ở 41 thôi, chơi gì kì cục kẹo dzậy Trời lôi cả mấy Pé Dancers Coffee Lounge vào nói @@
Ủa Alo.... chẳng hay MA đánh sau gáy Tàn hay gì bỗng dưng hổng bị ai đánh mà tự khai hết trơn luôn :cuteonion23:
Mấy Em Gái Dancers suy cho cùng chỉ là một phút thoáng qua rồi đi.... :cuteonion36:
Mấy Em Gái Matxa là mối quan hệ gần gũi có thể cùng nhau âu yếm tâm sự loài chim biển, với mấy Pé tuy rằng mình hok biết được tên thật nhưng một khi mà gặp phải Pé hợp nhãn hợp gout Pé dễ thương và mình đã xem Pé là Pé Cưng rồi thì chỉ cần nhớ số mã vạch với cơ sở Pé đang làm thì face + body Pé ấy như nào, mụn ruồi, cái bớt nằm đâu trên người Pé cũng nhớ, ngay cả Pé nào có hõm Venus cũng sẽ nhớ ra được. :cuteonion39:
Và có lẽ với đại đa số Đồng Dzâm trên 4rum cdms này sẽ cho đó cũng chỉ là một phút nhất thời nhưng cái đọng lại trong lòng ta những ấn tượng tốt về Pé, những lần thấy nhớ Pé nếu có time rảnh ngay và luôn liền lủi vào cơ sở mà hok hề nhắn tin book yêu cầu trước, xu cà na Pé chưa vào ca hay đang bận mần Khách thì mình vẫn ngồi chờ để gặp Pé hok gặp Pé nào khác thì đấy hok chỉ là khoảnh khắc thoáng qua thôi chưa nói tới "cảm" Pé.
Bối Bối là Pé đầu tiên mà Ya đã may mắn gặp được trong ngày đầu (đây là lần đâu Ya lủi 41 khi tham gia Event Nick Màu), cũng là Pé đầu tiên trong 41 khi Ya ngồi ở sảnh Dubai Quận 1 nghe giọng ở thang máy mà nhận ra Bối liền luôn hok nhầm lẫn với Pé nào khác, qua ngày hôm sau lại lủi vào gặp nữa áh Tàn, Bối có nhiều điểm rất đáng để cưng sao mà hok cưng cho được nè.

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn