Vuốt Lướt - Bình Thạnh - Phê Pha 120' cùng với em Russia | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Vuốt Lướt Bình Thạnh Phê Pha 120' cùng với em Russia

Lượt xem: 3,236

Ẩn zanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/8/24
Chủ đề
1
4
5
Bình Thạnh
0 ₿
Chuyện là mình mới trải nghiệm dịch vụ ở bên này. Đây cũng là lần đầu mình đi massage kiểu này.
Đặt lịch xong phi tới nơi thì phải đậu xe bên phía bên kia đường nên cũng hơi bất an sợ mất xe.
Tới nơi thì gặp em lễ tân chubby dễ thương. Ngồi đợi xíu thì lên trên phòng gặp em đứng đợi sẵn đón mình vào.
Bước 1 mình vào tắm sạch sẽ xong lên giường đợi. Em làm rất bài bản và rất có kinh nghiệm. Em thì vừa nói chuyện vừa vuốt còn mình thì nứng đến cực độ luôn rồi chỉ đợi đến lúc thư giãn thôi.
Đến lúc thư giãn thì mình có hỏi em trước là có được sờ mó hay không em ok rồi thì mình mới đưa tay khám phá. Phần cao trào thì do mình vuốt và day chem chép của em hơi mạnh nên em rên nhiều nên mình nghe kích thích ko chịu nổi nên out sớm. Thật tiếc. Khoản lick ti với ôm ấp thì khỏi phải bàn. Mình còn hôn môi nữa.
Tiếc cái cuối giờ mình phê quá nên còn dư thời gian cũng ko ôm ấp thêm đc, về nhà vẫn tiếc.
10 điểm thái độ và trình độ, mỗi tội giai đoạn làm khoẻ hơi lâu, mình có hỏi thì tư vấn nói có thể yêu cầu ra 2 lần.
Sẽ quay lại hana sớm

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
689
462
12589
0 ₿
Bớt lùa gà đi.bỏ đi mà làm người.
Quán cho mày bao nhiêu tiền để mày đi bịp ae

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Lucky82

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/7/24
Chủ đề
3
108
90
TPHCM
0 ₿
Lúc đó bác nói làm khỏe ít lại,lượt bỏ bớt. Tập trung vuốt lướt thư giãn thôi.
Mà có dc hôn môi ko á cha kk

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
588
338
39
0 ₿
cái họ viết ko đúng với những cái bình thường. Khách mối hoặc pr dùm em Rus thì mới đc những bonus như trên.
Những ông nào từng đi em Rus sẽ hiểu em làm thế nào

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Lạc Đời

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
217
91
Sài Gòn
0 ₿
ổng Lạc Đời acc trước là HoaDaamBuc phải k á, lm j mà phản ánh ngta gê v ba...t đi mấy lần cũng thấy v mà, tui thấy ôg này viết đúng nha

• Haha
  • Wow
Điểm cảm xúc: Lucky82 and Lạc Đời