Q.5 - Phê pha cùng 04 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Phê pha cùng 04

Lượt xem: 531

Ro Natu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/8/24
Chủ đề
2
3
6
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Được ngày off nên đi cà fê cùng với những chiến hữu. Xong chầu cà fê liền phi xe vào BigBang . Tới nơi được mấy Anh dưới quầy lễ tân chào đón rất nồng nhiệt. Không cần chờ đợi lâu nên mình chốt ngày Bé 04. Lên thang máy, đến phòng trong khi chờ đợi thì mình tránh thủ xông tí. Một lúc sau Bé bước vào và mình tranh thủ ra ngồi trò chuyện với bé một lúc. Vừa trò chuyện tay bé cứ mò mẫn khám phá thằng nhỏ của mình, làm mình không chịu nỗi. Được một lúc thì mình với bé dẫn nhau vào bồn tắm. Bé tắm cho mình rất kĩ rồi từ từ chu cái miệng bé bé xinh, ngậm lấy thằng nhỏ của mình và bắt đầu liếm từ trên xuống dưới rồi sau đó húp trọn thằng nhỏ của mình. Mình cũng tranh thủ húp vòng 1 của Bé, làm cho Bé bú thằng nhỏ của mình càng hăng hơn, chụt chụt, chẹp chẹp…thiệt là đã và sướng tới nóc. Đươc 1 lúc thì mình đã bắn ngập miệng của Bé. Sau đó Bé lau người và dẫn mình lên giường bắt đầu mát xa. Bé mát xa khoẻ đầy đủ rất bài bản và đủ lực. Cùng lúc đó Bé cũng tâm sự với mình rất nhiều chuyện và “rất cởi mở” …Ahii. Xong massage khoẻ chuyển qua phần massage mệt. Bé đổ dầu Nuru lên người mình và trườn khắp người. Cùng cặp vú căng tròn lướt từ trên xuống dưới làm mình phê và thằng nhỏ không chịu nỗi nên đã chào cờ. Thích nhất là lúc cưỡi ngựa xem hoa, vừa trườn chem chép vừa được bóp vòng 1 cảm giác như đang ở trên mây. Rồi bé chuyển sang thế 69 để mình đc khám phá vòng 4. Bé vừa BJ và mình tranh thủ húp con sò lông và vừa ấn đồng thời khều nhẹ V4 của Bé, Bé vừa rên vừa chảy nước lênh láng. Nhưng miệng của Bé vẫn BJ lút cán cảm giác phê muốn bùng nóc và cuối cùng mình cũng bắn tung toé vào cái miệng xinh xắn của Bé cảm giác thiệt là đã và sung sướng. Sau đó Bé lấy khăn lau cho mình rồi dẫn mình đi tắm rửa lại. Kết thúc trải nghiệm thật tuyệt vời và êm ái với bé 04.
Đánh giá sơ bộ
V1: Fake to bự, mềm và bóp rất sướng
V2: Phẳng lì, eo thon không mỡ bụng
V3: Săn chắc, rất mẩy vì bé có tập gym
V4: Thơm tho, sạch sẽ, nước rất nhiều.

Đính kèm

70.3 KB · Lượt xem: 106