Q.1 - Phê pha cùng 39 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Phê pha cùng 39

Lượt xem: 1,131

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
137
26
0 ₿
Lại lần nữa may mắn dự đoán trúng trận Mc Ars , nhận code từ mod @Dory . Nhanh chóng nhắn ngay cho cs và book bé 39 . Đã book bé vài lần nhưng bé đều bận nay mới may mắn book dc. Phi xe đến cs check code và lên phòng trong chưa đầy 5p . Mình đi trưa nên có vẻ ko đông lắm

Vào phòng thì thay đồ , vào xông hơi trong lúc chờ bé lên . Nay vào phòng có phòng xông ướt hơi lên hơi chậm . Ngồi cũng tầm 5p thì bé vào . Ấn tượng đầu tiên là body bé rất đẹp , mặt thì đối với mình hơi cứng nhưng có nét xinh. Chào hỏi vài câu thì bé rủ mình vào thủy chiến . Lúc này bé cởi bỏ hết vải trên người mới được ngắm cơ thể tuyệt đẹp trần trụi này . Vòng 1 qua chỉnh sửa nhưng rất đẹp , phù hợp với tổng thể body . Mới nhìn thôi mà thằng e mình đã cửng lên làm e cứ nhìn mình cười mãi . E tắm rất kĩ , còn ân cần đặt khăn sau đầu cho mình tựa vào thành bồn. Tắm rửa sạch sẽ e bắt đầu làm tình nhẹ nhàng trong bồn . Từ click ti , sang bú liếm khắp cơ thể , bé vừa liếm ngực mình vừa dùng tay vuốt ve cây súng cứng ngắt bên dưới . Sau đó bé bắt đầu cúi xuống bj . Bé vừa bj vừa rên làm mình suýt trớ , phải kêu bé dừng lại để lên giường ko thì bắn pháo bông trong bồn mất

Lên giường bé massa khỏe cho mình . Bé massa rất tốt , làm mình thấy khỏe hẳn . Xong thì bé kêu mình nằm sấp lại để bắt đầu nuru . V1 to bự nên bé chà nuru rất phê , bé liếm mọi ngóc ngách cơ thể . Lật lại thì lúc này thằng e đã cứng ngắt . Bé bắt đầu thì triển đủ mọi chiêu thức từ liếm ti , đá trứng cút đến bj . Chỉ 10p là mình chịu ko nổi bắn hết tinh binh ra . Hai anh em tắm lại rồi chào tạm biệt nhau .

Đánh giá về bé 39 : body là điểm mạnh , trắng , ngực to đẹp , v2 thon , v3 vừa phải , v4 ko khám phá nên ko đánh giá . Mặt bé thì ko phải gu mình nhưng vẫn có nét . Ae có gì ghé ủng hộ bé , 1 số đáng trải nghiệm

Cảm ơn mod và cơ sở đã tài trợ cho buổi trải nghiệm này . Tip = tic . Hẹn gặp lại .

• Like
Điểm cảm xúc: Dory, MrxXx and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,972
3,249
Hang Thỏ
64 ₿