Gò Vấp - Phê Pha cùng 68 Galaxy trẻ, làm tình tốt | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Phê Pha cùng 68 Galaxy trẻ, làm tình tốt

Lượt xem: 1,639

Bet188

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
17
81
60
9 ₿
Đầu tháng rù quến ông anh trong cty đi làm vài con ốc và lai rai vài chai, mình mời nhậu, thì ông anh nói thôi để anh mời em massage, cũng đúng ý là muốn đi massage, 2 anh em chọn quán tới lui, chọn được cái Galaxy gần nhất.

Sau khi ngà ngà thì quyết định đến nơi cần đến, cũng làm đủ thủ tục, mình chọn bé 68, ông anh chọn 11, rồi anh lock mắt kiếng dẫn lên phòng, gửi anh tí tiền cafe. Đang xông hơi thì ẻm vô rồi cũng tắm kỳ cọ ôm ấp, nắn bóp, hôn hít trong bồn các kiểu, sau đó em dìu tui lên giường

Sơ bộ bé 68 trẻ, làm tình ngon à, nói chuyện vui vẻ
Vòng 1: vừa tay, bóp đã, ok phết
Vòng 2: cũng eo ót này nọ
Vòng 3: trắng mịn căng đét xoa bóp sướng lắm
Vòng 4: nước nôi tùm lum

Em làm mass khoẻ đủ bài lực vừa phải, em nói anh già mà sao thịt săn chắc quá em đấm đau tay quá hi..hi. vừa làm em vừa nói chuyện riú rít nghe thật vui tai

Đến phần mass mệt thì em cởi áo ra dùng ngực chà sát vào lưng tới lui. Còn miệng em thì liếm từ gót chân tới mặt, lưởi thì ngoáy lỗ tai cộng thêm tiếng rên rỉ lớn quá mức phê lòi.
Sau đó em kéo mông lên rồi wc ngoáy lỗ nhị, rồi ẻm dùng hàm răng gặm nhè nhẹ đầu khất. Trời ơi sướng éo chịu được, phải ráng gồng kềm lại sém chút chuột rút luôn. Tiếp đến màn bj ngược phê quá, mình cầm cự được vài phút cũng phải out (tiếc thiệt). Rồi 2 đứa ôm siết nhau, em thỏ thẻ lần sau em bj đứng cho anh vừa sướng vừa lâu ra
Tẳm rửa lại xong hôn em từ biệt trong luyến tiếc. Nói chung mình rất hài lòng cách phục vụ, nhất định lần sau vô tìm em thưởng thức chiêu bj đứng mới được.

Tic: 399k camapro
Tip: xứng đáng với cách phục vụ của em

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage An Khang

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
107
653
188
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 68 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,968
3,244
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác... BJ đứng là tới công chuyện...:ami-(47):