Gò Vấp - Phê pha cùng a69 hera | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Phê pha cùng a69 hera

Lượt xem: 1,916

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
33
Quận 12
0 ₿
Chào ae t sẽ rv ngắn gọn thế này,đêm qua valentine t vẫn lẻ loi sau chầu nhậu cùng lũ bạn nhìn tụi nó có bồ có ny cay vãi,nên t quyết định alo ngay cho số quản lý tỉnh tình gì đấy,book ngay cái vé sp hera
Tới nơi thì lễ tân đón nồng nhiệt,t cho 1 điểm
Vào tới quầy thì lễ tân rv sơ qua về giá vé,và không quên kèm câu giảm 50% t cho 1 điểm vì không gian diếu mập mờ cách phục vụ của cơ sở nhiệt tình từ dưới lên tận trên phòng
T chơi luôn random,xem tới đâu tới,t ngồi xông khoản 8p gì đấy,thì qua cánh cửa đầy sương,t nhìn sơ qua dáng cũng ok đấy,chả biết mặt mũi sao thôi,e chào t thì t bảo ngồi đợi đi,xông xong t ra thì hú cmn hồn chúng m ạ
Face: xinh,xịn sò vl 8/10
V1 đẹp,đủ t xài
V2 thon gọn
V3 to,vỗ sướng,mịn
Vào bồn tắm chung với bé mà trên bảo dưới ko nghe,bé tắm chà người t xog tới phần thư giãn thì với khuôn mặt baby này làm t ko kìm đc nên đã ra,tới phần ms khỏe thì ko có gì để nói,ở đâu cũng như nhau thôi,phần nuru cũng vậy,t bảo cái quả v1 đấy chà tới đâu là thg e t lại như muốn sống lại vì ko cưỡng lại đc quả ngực đấy,thế là bé như hiểu ý thg e t nên thỏ thẻ vào tai t rằng "để e giải quyết e a cho" lúc này thì nó đã sống lại tràn đầy sinh lực,t bắt đầu chinh chiến đợt 2 vs bé,với đường lưỡi lách léo nên t đã ra vào mồm bé luôn,xong suôi vì t kết quá mới hỏi nhỏ bé số mấy để lần sau t biết còn đặt trc,thì bé bảo a69,ok 69 uy tín với quả số luôn,mặc quần áo xog thì con bé dắt t xuống. Phục vụ lúc này đón t dưới cầu thang còn ko quên hỏi bé ok ko,làm tốt ko,t ko có gì miêu tả về sự sung sướng này nên t bảo ok rồi pv dắt xe ra t chạy về
Tổng thiệt hại vé + tip 1800k + tip 100 cho lễ tân =]]] t chơi random thế thôi vẫn phải chớp mắt trái phải với thg lễ tân =]]]

Kienhoang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/22
Chủ đề
1
14
8
0 ₿
hôm qua mới di hera luôn, đi lần đầu, công nhận csvc quá ư là đẹp, nhân viên thì nhiệt tình từ gửi xe đến lên lầu, hôm qua book dc bé a2 quá ư là hài lòng, t cũng đi vé như bác luôn, quá phê luôn nhất định sẽ ghé lại, à hôm qua lên lầu có gặp 1 bác đi xuống ko biết có phải bác ko nhỉ :))), t đi tầm 7h30

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
33
Quận 12
0 ₿
A2 thì khỏi phải nói,ôg nào gu loli thì đổ ngay,hình như là bác nhỉ,t xuống cũng thấy ôg vừa lên,t ko nhớ rõ giờ giấc vì lúc đấy đg phê quá =]]

Kienhoang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/22
Chủ đề
1
14
8
0 ₿
Kaka, tôi đi nhiều chỗ r từ lux, Adam, galaxy, đây là lần đầu cảm thấy hài lòng như v, mát xa khoẻ làm lực với full từ đầu tới chân ko như 1 số chỗ chỉ làm ở xíu phần lưng cho có là xong, bác có suggest số nào ổn ko để lần sau tôi thử phát

• Like
Điểm cảm xúc: Bất Cần Đời

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
33
Quận 12
0 ₿
Hiện tại chỉ có a69 thôi bác,nghe bảo còn 1 bé mới nữa mà ôg qlý giấu kỹ quá

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,270
730
0 ₿
Thay mặt cơ sở e xin cảm ơn bác nha . Chúc bác ngày mai có ngay người yêu nha . Nhưng nhớ ghé thăm e và các bé a nha

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,270
730
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Bất Cần Đời