Phê pha cùng bé mới 44

Lượt xem: 4,015

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lion King

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
5
4
23
0 ₿
Chào bác Lục và các anh em

Cuối tuần cũng muốn đi đâu đó thư giãn và cuối cùng tôi quyết định ghé lại đây. Sau khi gởi xe và vào phòng chờ, mình hỏi có em nào mới không thì được tư vấn bé 44 và ngồi chờ. Một lúc sau nhân viên dẫn lên phòng cùng em.

Em giúp mình cởi từng cái cúc và cuối cùng toàn bộ quần áo được máng lên hết. Tôi như nhộng vào phòng xông hơi. Vừa xông mà lòng rạo rực vô cùng. Rạo rực vì một cô bé xinh như nàng tiên đang đứng chờ ngoài kia, rạo rực vì em sắp là của mình trong khoảnh khắc này rồi.

Dáng em đẹp lắm, cao nữa, chắc 1m65 chứ không ít, vì mình cũng m7 hơn rồi mà em đứng gần tới. 3 vòng thì khỏi phải chê rồi, nhìn căng mộng mà lòng như muốn xơi ngay.

Em đứng chờ sẵn với chiếc khăn trắng để lau hết mồ hôi và cho tôi lên giường để massage. Nghe là người mới nhưng các động tác của em rất chuyên nghiệp và bài bản, đủ lực để đánh bay bao mệt mỏi của cả tuần căng thẳng làm việc. Vừa đấm bóp em vừa hỏi han, kiểu giọng em nhỏ nhẹ dễ thương vô cùng.

Massage xong em cùng mình xuống phao, lúc này thì em cũng đã như mình, cũng chẳng mảnh vải che thân. Lúc này thì mình như không còn kiềm lòng được, nhưng vẫn phải từ từ. Em tắm cho mình xong thì nằm hẳn lên lưng và dùng cặp ngực chà khắp người, vừa chà em vừa hôn từ chân lên đến cổ, khiến tôi sướng không thể tả. Em lật người tôi lại rồi cũng với từng động tác đó, nhưng giờ em còn cắn nhẹ đầu ti và hôn dần xuống vùng cấm địa. Em ngậm từ từ cậu bé và rê lưỡi nhẹ xuống hai hòn bi. Lúc này thì tôi như không thể cầm cự được, động tác của em ngày một dồn dập và rồi tôi thất thủ trước màn tra tấn đầy dã man nhưng không kém phần sung sướng của em.

Tắm lại xong, rồi mặc quần áo vào và xuống lại phòng chờ.

Face: em này khá được mắt, thêm cao nữa 9đ
V1: to 9đ
V2: chưa thon lắm 8đ
V3: săn 8.5đ
Kỹ thuật: em nhiệt tình và chiều chuộng lắm 9đ
Thiệt hại: 500k + TIP 600k

Em này các bác cùng gu với mình có thể thử qua và cho thêm ý kiến, hy vọng cơ sở tuyển thêm nhiều em ngon cơm như vầy nữa

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿