Phê pha cùng e 168

Lượt xem: 2,862

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kev16

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/11/19
Chủ đề
7
90
14
HCM
0 ₿
Ngu văn nên trước giờ không viết review...nhưng ăn code vip Thái của Dory nên cũng ráng viết vài chữ... :D
Lần đầu đi Ozawa Q10 nên cũng không đặt số trước, đến nơi đúng giờ cao điểm nên còn đúng 3 pé rảnh...lướt thấy pé 168 "tổ trưởng", cũng thấy có mấy review nên trao trọn niềm tin :))
Nằm chờ tí thì được nv dẫn lên phòng và pé ở sẵn chờ mình.
Đầu tiên là về ngoại hình:
Face: 7đ (có nét)
V1: 8đ (to, mềm vừa tay rất đã)
V2: 7đ (có tí lipit, hợp với bác nào thích mũm mỉm tí giống mình :D)
V3: 7,5 (săn chắc, đi Thái nên cũng ko khám phá kỹ lắm)
V4: 8đ
Sau khi vào phòng thì mình xông hơi (khô và ướt) trong khi pé chuẩn bị nước, ngồi xông hơi mà cứ nhìn pé nó đi loanh quanh mất tập trung quá, nên xông đc tí thì ra ngay :))
Pé tắm cho mình khá kỹ, từ thằng lớn tới thằng bé, đi hết các nơi... được cái pé thuộc dạng thân thiện, chịu khó bắt chuyện nên rất vui.
Tắm xog thì đến màn ms khỏe, kỹ năng của pé rất tốt, nói thật là khá bất ngờ với kỹ năng của pé, 9/10đ nha, trừ 1đ vì pé nó làm mình khỏe lại thật các bác ah :(
Và sau đó việc gì đến cũng sẽ đến, pé bắt đầu cởi trần lộ cặp ngực đầy cuốn hút...thế là mình tranh thủ khám phá ngay và luôn, pé cũng chiều mình thoải mái :D. Sau đó pé bắt đầu đi thái thì kỹ năng cũng very good, pé kết hợp đi lưỡi và ngực đến từng ngóc ngách rất phê...đặc biệt là màn dùng lưỡi đá lỗ tai khiến mình kích thích v~... Sau 1 lúc phê pha thì mình nằm ngửa lại, pé lại bắt đầu thể hiện kỹ năng lích ti kết hợp đi thái khiến thằng đệ mình lại chào cờ, ròi pé kết hợp hj bj đá bi... kèm âm thành sống động cả phòng rất tuyệt. Và bất ngờ là pé còn cho khám phá V4 các bác ah, dù chỉ dùng tay nhưng cảm nhận V4 pé múp, nhiều nước...kiểu này mà 69 chắc hết bài...
Và với kỹ năng của pé thì cuối cùng mình đành đầu hàng trong sung sướng :D và được pé tắm lại lần 2 cũng khá kỹ.
Kết: Tic free + Tip vé + 50k cho nv. Quá hài lòng với pé và vé free thì kèo còn thơm hơn nữa :)) tks Dory :D

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
chuc mừng bác,lần đầu nghe sbd mà 3 số đó bác, trc giờ chỉ thấy từ 1-99 ak

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Có vụ tổ trưởng nữa trời.. Còn tổ phố số nào v bác... Tính ra đọc nhiều rp trên congdong mới nhận ra mình còn non và xanh quá, nhiều cái lạ B40

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.