Phê pha cùng em 38 Hoàng Minh Tân Hương

Lượt xem: 1,803

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
112
22
0 ₿
chào anh em cộng đồng, tranh thủ đi massage xông hơi cho khỏe người ngày đầu tháng vừa lãnh lương. Lên app camapro thấy có cái massage Hoàng Minh ở Tân Hương cơ sở vật chất ngon quá nên lấy code ghé check xem thế nào.

Lúc đầu định đi vé thái nhưng sau một hồi ngắm e lễ tân ngực bự, face xinh mà lòng nao nao nên mạnh dạn chơi lun vé Vip Vua đang có đồng giá 500k. Phải nói là bé lễ tân đẹp lắm, pé mà lên massage mình chơi ngay vé cao nhất luôn mà ẻm ko chịu. Vô phòng xông hơi dược khoáng 10 phút 1 bé tướng loli bước vào nhìn rất teen và dễ thương, nụ cười của e có gì đó dâm dâm các pác ạ

Xông khoảng 20ph thì mình ra ngồi nghỉ ngơi. Ăn uống ngồi nói chuyện với em để làm thân thì vào bồn chuẩn bị bơi lội cùng em, bé xã nước ấm sẵn rồi 2 anh em vô ngâm thôi. 2 đứa ôm nhau chà lưng như người yêu vậy á, tướng em loli da thịt săn chắc vừa tắm cho pé vừa lần mò khám phá vừa được e nhẹ nhàng thư giãn, BJ đê mê. đang máu nên làm luôn 1 shot ở bồn. sau đó llên giường massage, về khỏe thì cũng tạm thôi do thiếu lực, bé mới làm nên mình thông cảm

Bé trườn thái nude hết 100% sau đó là BJ, mình thì thò tay khám phá hang động. Moi móc tí mà e phê và rên nhè nhẹ là biết đúng huyệt rồi. Càng làm càng sung, pé bú càng lúc càng hăng và cuối cùng kết thúc bằng màn CIA luôn, phê vãi. nằm nghỉ xíu thì ra tắm lại,
Ưu điểm: nước nhiều, vui vẻ, teen
KTV 38
Face xinh teen, dâm
Tick 500k
Tip 1000k
locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Điền A Nông
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.