Gò Vấp Phê pha cùng Hera

Lượt xem: 2,353

pham thanh phuong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
5
44
7
0 ₿
Thật quá lâu rồi không vào diễn đàn mình. Nay có dịp về Sài Gòn chơi với gia đình cho nên là không quên tìm chỗ để mình xả stress sau những ngày công việc áp lực. Hôm nay quay lại diễn đàn vì muốn đóng góp gì đó cho mục massage Sài Gòn có thêm thông tin mới nhất để anh em có thể tham khảo.
Hôm nay, ngay chiều nay thôi tôi vừa mới phê lên tới nóc nhà với 1 ca massage ở Gò Vấp Massage Hera . Cơ sở phòng ốc ở đây phải nói là rất xịn xò, bồn tắm rộng, phòng xông hơi kín, hơi nóng nhanh, gường massage thì vừa ổn với 2 người. Em hôm nay phục vụ mình cũng chẳng buồn hỏi là mã số bao nhiêu.
Sau khoảng 5 phút xông hơi thì là màn tắm bé :D. Tắm chung ẻm đã trườn bò bú liếm nhiệt tình rồi. Mình phải bảo "anh nhanh lắm đấy" để em chậm lại. Sau vài phút yêu nhau trong bồn tắm đầy nước thì hai đứa lên giường. Nói với các đồng đạo là mình ngồi viết và nghĩ lại thôi thằng em nó đã dựng ngược lên trong quần rồi đây nè. Thế đấm bóp xong thì làm gì. Tới phần trườn dầu massage nhé! Em đổ 1 chút dầu massage lên người, xoa khắp lưng, chân và xoa cả lên người em nữa. Rồi cứ thế mà em trườn khắp lưng, mông, chân và hôn hít khắp người, thi thoảng còn lấy tay nghịch cái đầu khấc khiến sướng nấc lên :D. Với bộ ngực đồ sộ hiếm thấy thì quả thật là sướng tê luôn các bác ạ. Em ấy trườn như một con chăn khắp người mình đến là sướng. Còn cái quả ngậm nước ấm xong vừa hôn vừa nhả nước ra chảy lên da thịt mới thú làm sao. Và sau cùng, cái gì đến cũng phải đến! Em thất bại các bác ạ! Thất bại hoàn toàn luôn, ngã gục trong sung sướng!
Tổng hợp lại cho các bác dễ nắm bắt thông tin nhé !
Mình đi vé tắm 1 lần 250k vé và tip 500k
Thời gian chinh chiến : 1 tiếng
Face: 8đ Vòng 1 : 9/10 Vòng 2 : 7/10 Vòng 3 : 8/10
Nhưng mà vì em này mình thấy khá là vừa ý nên là mình đã hỏi số mới biết em này là em A3 các bác ạ. Anh sẽ quay lại tìm em đợi anh nhóe, Hera nhớ giữ em này lại nha mình sẽ tới thăm ẻm nữa á.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
974
481
0 ₿
Thay mặt bé và cơ sở ad xin chân thành cảm ơn a ạ. Lần sau bác ghé sẽ không để bác phải chờ mà là bé chờ a luôn ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
chúc mừng fen

TieuPham

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
2
33
2
0 ₿
Cho mình xin các dịch vụ và giá vé luôn được ko ạ, mình newbie nên thông cảm ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera