Phú Nhuận Phê Pha cùng pé 28 tại King 69

Lượt xem: 4,965

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
Chào anh em, dạo này công việc nhiều chạy tới chạy lui làm người mệt mỏi nên quyết định làm 1 chuyến massage cho khỏe, lấy lại tinh thần, bù đắp cho những ngày FA mà lại 8/3
Sẵn đang có công việc bên Phú Nhuận nên tấp vô làm cái vé trải nghiệm thử cũng như giải tỏa luôn, vị trí cũng khá dễ tìm ngay ngã tư và mặt tiền PXL, tới nơi đá chống dựng xe vào bên trong mua vé. Ở đây có chọn hình ipad luôn nên khá thuận tiện để lựa chọn theo gu của mình, em trai lễ tân thì nhiệt tình tư vấn, đem nước, trái cây mời ăn uống trong khi đợi phòng. Lướt qua các pé thì thấy pé sô 28 hợp gu, nhỏ nhắn xinh xắn và được tư vấn là pé làm đấm bóp rất tốt và khoản kỹ năng cũng thuộc dạng thượng thừa nên book ngay pé và chọn gói King 69

Lên phòng thì pé đã đợi sẵn trong phòng, chào hỏi khách rất lễ phép luôn, bên đây mặc áo yếm nhìn rất đẹp kết hợp tông đèn hồng mờ ảo tạo cảm giác kích thích lắm. Mình không xông hơi nên vào tắm luôn, pé tắm rất kỹ cả anh lẫn em nhất là phần wc hehe, khiến mình mong chờ khoản này lém nha. Sau khi tắm táp xong thì lên giường nằm sấp, mình cũng ngỡ là sẽ đến phần massage khỏe nhưng không pé chơi luôn vào phần massage thái và thư giãn. À há pé thích chiến ngay phải hông, anh thích rồi đó, thế là chiến ngay nào. Dạo đầu bằng màn đi lưỡi khắp cơ thể từ chân đến mông lướt lên cả lưng, rồi lại vòng xuống thêm vài lượt, kết thúc màn dạo đầu là pé thi triển tuyệt kỹ BJNG cực phê, lâu lâu lại nuốt bi tút kiếm, đá WC không sót miếng nào. Cũng may là đã luyện Độc Kiu Cửu Thức rồi nên vẫn chưa đầu hàng, nằm ngửa ra chiến tiếp, công nhận pé thuộc dạng Cuồng Công, đánh nhanh, đánh mạnh bạo làm mình phải xoay trở liên tục 36 thế mới đỡ nổi. Khi thì thế nữ trên nam dưới tuốt gươm, khi thế 6-9 thần thoại. Pé xoay trở liên tục, lâu lâu lại kéo tay mình lên để giúp mình thi triển Bóp Vếu Long Trảo Thủ, quần nhau chắc cũng 1 hồi lâu thì bắn tung tóe dính chút vào em nên có thể xem là 1/2 CIA

Sau khi đại chiến 100 hiệp thì pé massage khỏe lại cho mình, tay nghề massage rất tốt nha các anh em, vì em có kinh nghiệm chinh chiến nhiều nơi rồi. Khi xong xuôi thì tắm rửa lại và được biết em mới thi triển 70% công lực thôi, nhiều tuyệt chiêu còn chưa tung ra như Đại Chiến dưới nước, Nuru thần công,... đành hẹn e tái chiến vào dịp khác vậy
Hồ Sơ của em như sau
KTV : 28
Face: dễ thương
Chiều cao tầm 1m6
V1: hệ cam việt
V2: có eo
V3 khá to nha
V4: ae khám phá
Tick có code camapro còn 350k
Tip: 600k

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
King69 thì ngon lành rồi lại còn đang có Ct khuyến mãi nên anh em tranh thủ qua thư giãn.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Mừng bác xung con bác sướng ngon trym nhá , rp chi tiết mà có tâm quá cam ơn bac đã ưu mến King 69 nhé - chúc bác luôn mạnh khoẻ - thành công 1 hạnh phúc !!!

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
chào bác em với bác hội ngộ cùng ngày cùng giờ mà tại em chưa đur 20 cái chống đẩy comment nên em chưa lên viết như bác kịp!

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Aem ko nguyện sinh cùng ngày tháng năm , nhưng nguyện sẽ trinh phạt hoa thơm cỏ lạ cùng năm cùng tháng cùng ngày ....@@@

• Haha
Điểm cảm xúc: Tommy Le

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
120
40
0 ₿
V3 khá to là khoái rồi , nhưng có trên 90 ko bác ơi.