Gò Vấp Phê pha quên lối về cùng em gái 68 Galaxy

Lượt xem: 1,116

Anh Có Chồng Rồi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
3
4
2
TP.HCM
0 ₿
Số là tuần trước đi làm về cái lưng nó kêu răng rắc còn thằng em cũng hò hét kinh quá. Thôi thì lâu lâu chi ít tiền chăm sóc cái lưng già với thằng em già cũng đâu mất gì. Nhanh trí mở cái điện thoại lên tạt ngay vào Camapro bốc con code bên Galaxy.

Vừa chạy con xe vào cái hầm xe là lễ tân với giữ xe xuống tiếp đón nồng nhiệt như ông hoàng vậy. Cái điểm này làm mình ấn tượng nhất ấy. Thôi bước lên làm con vé 900k (code giảm còn 499k) để có 2 lần vui vẻ cùng bé 68 ngọt nước với ủng hộ cơ sở dài dài.

Vừa bước vào phòng xông hơi chưa nóng người là bé 68 bước vào như một cơn gió rồi. Ối dồi ôi, gặp bé 3 lần rồi nhưng mà lúc nào cũng ấn tượng với ngoại hình cả.

V1: Cam sành mùa dịch, ngon nghẻ như tôm tươi ngoài chợ, 8/10
V2: Eo thon, trước thấy có tý lipit chứ giờ cũng gần như hết rồi, cho 9/10
V3: Không để ý lắm nhưng vỗ một phát là nghe tiếng chát giòn tan như ổi ngoài vườn vậy. Căng!! 8/10
V4: Sạch hơn cả Lifebouy diệt 99,9% vi khuẩn. Mùi ngai ngái "đảm đang" của cô bé mới lớn. 9/10

Vẫn cái giọng nói chuyện thủ thỉ nhẹ nhàng đấy. Tôi với em cũng chào hỏi nhau mấy câu rồi bắt đầu mần việc. Trèo vào bồn tắm rồi được em kì cọ tắm táp như trẻ lên 3 thân hình 30 vậy :))) đến lúc em vuốt tiểu đệ của tôi thì ôi thôi, cái cảm giác khó tả lắm anh em ạ. Rồi chuyện gì đến cũng phải đến, em cúi xuống bắt đầu dùng chiếc lưỡi thần thánh để vào kèo. Lưỡi em đi qua hai Hòn Ngọc Viễn Đông rồi bắt đầu ngậm tới cây xúc xích Đức rồi ngấu nghiến như con hổ đói. Từng tiếng rên của em nó hòa quyện với tiếng nhóp nhép thăng hoa của tiểu đệ nhà tôi. Tay tôi cũng nhanh trí chạm chỗ này chỗ kia rồi thử đưa tay vào khám phá bên trong em. Ấm, nóng, ướt là tất cả những chữ cái tôi có thể nghĩ trong đầu lúc đấy gì nó phê chữ ê kéo dài rồi. Và sau 15p quần nhau thì tôi out lần 1.

Uầy, cảm giác onsen đấy đã oke rồi, đến cái màn trên giường nó còn ở một tầng mới nữa các ông ạ. Lau người xong vác xác lên giường để em massage khỏe là bao nhiêu cái mệt mỏi của cả tháng nó bay 9 tầng mây. Em đấm có lực nhưng vừa phải, lâu lâu còn bày ra vài tư thế mà nói thật là không thể nhịn nổi. Đến mức mà lúc em bảo dùng đá nóng thì tôi từ chối, vì tôi muốn em quá rồi. Thế là bắt đầu màn mệt. Em đổ dầu lên người tôi rồi bắt đầu nuru. Tôi thề là không có một cái bộ phận nào bị bỏ lại cả, từ cái gót chân đến cổ của tôi đều được em chăm sóc bằng cả cơ thể và tâm huyết. Chắc cảm động với tâm huyết đó quá nên tôi mới ngước lên liếm một cái vào V4 của em lúc em trườn đến cổ. Tôi thấy em có chút giật mình nhưng mà sau đó cũng ngượng ngùng cười. Má ơi, gục ngã!

Rồi cuối cùng là màn 69, em trèo lên người tôi, phơi bày tất thảy những gì có thể phơi bày. Rồi cự vật cứ thế nằm gọn vào miệng em, được chăm sóc bằng đôi môi và bàn tay ma thuật. Chiếc lưỡi thần kỳ của tôi cũng tiến sâu vào trong, làm em có chút rên nhẹ nhưng đủ để làm không khí nóng bừng lên. Em ngấu nghiến tôi, tôi cũng ăn thịt em. Dịch của em tràn vào miệng tôi cũng là lúc tôi xả dòng dịch vào bên trong đôi môi ngọt ngào của em, kết thúc một buổi tối vô cùng hoàn mỹ.

Em tắm táp lại cho tôi, rồi cùng tôi mặc đồ và rời khỏi phòng xuống quầy lễ tân, tôi khẽ cảm ơn em vì buổi tối hôm ấy và nhất định sẽ quay lại

Chuyến đi với thiệt hại 1499k (tic 499k nhập code, tip = tic không giảm 900k) nhưng khiến tôi phải thốt lên "Oh, wow". Thật sự mà nói là bé 68 là một sự lựa chọn mà anh em có thể tham khảo cực kỳ tuyệt vời!!

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massage An Khang

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
81
534
139
0 ₿
Massage Galaxy chân thành cảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 68 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng