Noel Gò Vấp Phê pha tắm tiên 69 cùng em gái 19

Lượt xem: 1,052

Thanhdoi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/1/21
Chủ đề
5
61
9
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Lâu rồi, cảm giác thích tắm tiên 69 trở lại, vừa suy nghỉ thấy trong người rạo rực khó chịu , vội để lại công việc phi qua bên massage galaxy

Đến nơi gửi xe xong đi men theo lối đi lên lầu và một bầu trời mới hiện ra, sang trọng . Cô bé lễ tân cười tươi làm càng hứng vãi. xúc cái vé 700k được giảm con 350k quá đã. Đang lựa lựa thì thấy số 19 chắc ưng rồi, chọn và ngồi nghỉ tý.Lên phòng em đã vào sẵn, chào em cái rồi thay đồ vào xông tý cho đã.

Giai đoạn đầu. nói chuyện với em hồi, em lau lau người và đưa vào tắm táp các thứ ổn áp.

Lên đấm khoẻ. em làm rất đúng bài có lực ,đi nhiều nơi thấy ở đây phần khỏe khá ok có đá nóng .

Màn Thái. cái này sở trường của em , từ lúc nào một cảm giác âm ấm nó đi từ lưng lên đến cổ, các sự KÍCH thích lúc này đủ cảm giác, hơi thở em nó nhè nhẹ kèm thêm âm thanh cũng nhè nhẹ mà tui đang nổi da gà, tê tái , rồi đôi tay em vuốt xuống xoa xoa chú bé làm tui phải nhỏm dậy cho nó thở tý, em bắt đầu trường xuống , đỉnh đồi lướt qua khe mông mấy lượt mà nó kích thích vãi , em đi lưỡi vòng theo cơ thể và từ từ em chuyển người tui xoay lại, lúc này tui được mân mê cặp cam của em, em đưa cặp cam ấy lại gần hơn cho tui xoa xoa , có vẻ đang kích thích em nhiều hơn hay sao mà giờ em nhẹ nhàng hôn đi từ từ đường lưỡi xuống tới nhóc, theo một cảm giác tui nâng chân em lên em leo lên theo vào tư thế ngắm bướm, xoa bóp cặp mông em và bắt đầu thưởng thức khe suối em, nó cứ ri rỉ cực kích thích, lúc này em đang mân mê thằng nhóc , âm thanh jav nhè nhẹ như điệu nhạc uyên ương , sau một hồi tui được bắn tinh vào miệng em, từ một con bướm giờ thấy một bầu trời đầy sao .... nằm ngất ngây.

Xong việc nằm nghỉ mệt xíu là 2 ae vào tắm lại ra nói chuyện tầm 10 phút chào em mình đi về
Minh cảm thấy giá vé ở đây khá ổn 700 đã có cia nuru 69
Phục vụ lễ tân khá thân thiện vui vẽ

Tổng kết vé 350k tip 800k pv lễ tân 100k

Lần này cực kỳ hài lòng với cơ sở mới , hẹn sẽ gặp lại bé 19

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
149
91