Phê pha với bé ms 07 Hưng Thịnh

Lượt xem: 8,648

AdamLang

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
17/10/19
Chủ đề
23
199
44
32
Tphcm
0 ₿
Một buổi tối mưa gió bão bùng nọ. Nằm ở nhà chán quá lấy mấy lon bia ra lai rai 1 mình. Khi ngà ngà vô thì bỗng chốc thằng em lại nóng lên . Thôi thì chiều thằng em một bữa , lên web tìm massage tại Tân Phú thì tìm được Hưng Thịnh, gần nhà mưa gió em chạy cho dễ.
Đến nơi thì gửi xe xong bay phát lên lầu 6 mua vé. Do chưa đi lần nào lên tips chút đỉnh cho locker để chọn em trẻ, đẹp . Mình vào phòng đợi xông hơi trước thì bé bước vào. Bé mang mã số 07 của CR7 nên rất dễ nhớ. Em người nhỏ con khoảng 1m5, mặt búng ra sữa , người ơi roi roi mình dây.
Mình bỏ qua phần tắm táp vì tương đối cũng ko có gì đặc sắc. Xong em phi lên gường cho em nó làm khỏe. Do em người hơi nhỏ con nên mass khỏe hơi yếu, nhưng cũng thông cảm vì người em vậy sức đâu mà làm mạnh.
Bóp chát được khoảng 20 phút thì em nó lật mình ngửa ra để mần thịt.
Do có hỏi thì em nói em làm được 3 tháng nên còn ngại ngùng, hj bj kết hợp các kiểu. Mình cũng khám phá 4 vòng của em xem như thế nào. ú ớ được 10 phút thì mình blow out.
Đánh giá sơ bộ:
Face : em rất xinh gái kiểu baby kute : 9 điểm
V1 : hơi bé dạng quýt : 7 điểm
V2 : ko có mỡ thừa : 8 điểm
V3 : cũng hơi bé như V1 : 7 điểm
V4 : lênh láng như thủy triều
Có điều là bé mới làm nên ko phát ra âm thanh vòm họng nên không khí cũng hơi thin lặng
Đối với mình thì như vậy cũng đủ hài lòng, tạm ổn cho 1 lần sung sướng.

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Cảm ơn vì bài viết bổ ích

Docomoj

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/20
Chủ đề
0
12
0
TPHCM
0 ₿
tôi mới đi bé xong, tướng tá bé xíu à, làm lực yếu, làm sơ sài rồi lật ng ra thư giản à, đi vip mà tính lun thời gian tắm thay đồ ra có 35p, không hài lòng
tic200+code
tip300

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
bé có bảo bé mệt hay đi khuya quá không bác, mấy cái vậy ra báo bên qly để nhắc nhở bé, để lần sau anh em đi ổn hơn chứ.

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
Bé này mới đi tuần trước, mặt cũng có nét nc dễ thương. Lực đấm với mình là vừa đủ. Nhưng bé mới làm nên chưa có nhiều bài massage. Cần học hỏi thêm. Ko đến nổi tệ đó là đánh giá của mình

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
224
53
33
5 ₿
vậy là bé mới phải không, thây bài từ tháng 10 lận đấy bác.

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
HT thì phòng ốc sạch ổn, có đều nv đổi nhiều nên đang cần cập nhật số.