Phê pha với em 11 - Đường lưỡi đỉnh cao

Lượt xem: 2,204

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Thợ Điện Sửa Ống Nước

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/4/20
Chủ đề
3
23
16
27
0 ₿
Số là em cũng mới tham gia cộng đồng. Hôm nay đi Eva để xả hết cái bực của lần sụp hầm ở Windy hôm qua. Vào lúc 11h, chọn vé onsen. Sau khi dúi nhẹ a locker 50k, bảo tìm cho a bé nào mới tươi tươi, ok tí ra a gửi thêm. Thế là dc vào phòng chờ, cũng chui vào làm đủ thủ tục, xông ướt xông khô cho tỉnh bia. Sau 15’ e nó vào, ấn tượng đầu tiên là giọng nói em tai, vui vẻ. Xong rồi em nó pha nước tắm. Điểm ưng nhất ở em là chiều khách. Em tắm cho mình rồi bảo, a nằm dang rộng ra,em thư giản cho anh trước cho thoải mái. Mình bảo “ ủa, a đi gói onsen 1 mà”. Ẻm bảo “ em thư giản trước cho anh có hứng, anh đừng ra, hoặc là nếu ra thì chút đừng ra”. Kinh nghiệm bj của e khá kì cựu, e làm mình tê rùng hết cả mình. Quần nhau trong bồn tắm vs em cũng dc 20’ rồi lên giường. Massage khỏe, e làm tạm dc, đấm bóp k có lực lắm, k đi đá nóng. Dc cái massage mệt e làm nhiệt tình, e đi thái bằng lưỡi từ chân lên. Tê tái con gà mái. E còn chủ động dạng chân cho tay mình thoải mái khám phá hang động, nước nôi lênh láng. Dc 20’ mình cũng giơ cờ trắng đầu hàng. E tắm lại sạch sẽ rồi vác xe về. Nhận xét tổng thể như sau:
Face: 6d , dễ thương nói chuyện vui vẻ
V1: 6d, e có con nhỏ 3t :v thành ra đang trong giai đoạn xuống cấp. Dc cái mềm, đi thái chà chà cũng thích =))
V2: 6d có ít lipit, tạm dc
V3: 8d, to, gái 1 con, hang hóc vẫn còn đc, nước nôi lênh láng, cứng cáp hữu lực =))
Tóm lại sau 1 đêm mây mưa, tic 500, tip 600 locker 100. Mình rút dc kinh nghiệm như sau. Lần sau muốn kiếm mấy em xinh tươi hơn thì đi thẳng qua dubai luxury, Kim huy or PA . Muốn khám phá hàng mới thì phải có 1 tấm lòng thật bao dung =)). Đạo hữu nào có số nào ngon ở khu thủ đức, gò vấp thì tư vấn cho bần đạo mở mang kiến thức với nhé :)

• Like
Điểm cảm xúc: Vũ Đại Đồng

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Mặt mày dễ nhìn là ổn rồi bác. Cái chính là mình được thư giãn và thoả mãn. Chứ mặt xinh mà không chiều thì cũng hỏng

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.