Gò Vấp - Phê quên lối về với 18 ở luxury 69 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Phê quên lối về với 18 ở luxury 69

Lượt xem: 208

cuoichutchoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/7/24
Chủ đề
2
3
2
Q5
0 ₿
Chào 500 ae đồng dâm.
Cuoichutchoi nay lên rw cho ae thích được làm vua trong 100' giống mình. Kaka. T đi mấy lần chỗ này rồi. Phải công nhận chỗ này cũng là 1 nơi đáng trải nghiệm. Đánh giá về sơ sở vật chất thì cũng bình thường phù hợp với giá vé 250k (đồng giá cho mọi cuộc vui). Còn về em út thì 18 là gu của tui. Top sever về kỹ thuật.
Mạnh dạng đánh giá e nó: ko phải teen nha, single mom.
Vòng 1: 7/10.
v2, v3 chuppy heng, ko phải mập nha
V4 cắt tỉa ngọn gàng, múp vãi L... Kaka. Húp thì thôi rồi.
Service thì là thế mạnh nha, full sv, chỉ có 1 chữ thôi, phê........ Để tui diễn ta chữ phê cho mấy thánh thèm nè.
Tập 1, trong bồn thì cũng như các chỗ khác thôi, tắm táp, hôn hít, out trong alo, sướng vãi.
Tập 2, lên giường thì còn chết đi sống lại. Màn chà thái thì cũng như mấy bé khác, ko sót chỗ nào, tất cả đều dùng chiếc lưỡi thần thánh. Đến chỗ hấp dẫn nè. Dó là xoa cu (lingams), tui cũng đã đi Uyển Nhi, Anh Thư... Chỉ có 3 từ "không có cửa". Làm sướng lãi L... Tay bé mềm, xoa cái đầu khấc sướng điên, tui phải xin tha mấy lần, yếu là phọt chắc. Combo thêm màn Wc cũng phê. Đến lúc cao trào quay lại 69 thì lại lên đỉnh. 1 nguyên tắc thôi, ko bao giờ dùng tay. Full miệng nha, out trong sung sướng, lúc out rồi còn dc liếm láp thêm nữa, vãi shit, T phải năn nỉ là tha cho a, máu dồn lên não tưởng tai biến *** nó chứ. Đó là chữ phêeee.....of T.
Chống chỉ định cho bác nào thích teen nha. Phù hợp thích làm vua chúa thôi, hưởng thụ trên hết. Kaka.
Tổng kết: là 1 chỗ chơi ngon. Chi phí hêt 1000k (tip), vé 250k. Chấm 9/10 điểm cho cơ sở, 11/10 cho e số 18.
Chào thân ái và quyết thắng!

Đính kèm

158.4 KB · Lượt xem: 50