Phê tê cùng em 59

Lượt xem: 2,498

Bosslike

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/22
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Hôm 27 âm thằng em tự nhiên nhắn: "Anh ơi? Đi không anh?" là mình biết ngay thằng em nó đang trong cơn l*ng bất chợt, đợt trước mình dẫn em nó đi P.A Relax rồi nên đợt này mình quyết định đổi gió. Sẵn ngó app thấy bên Queen đang có chương trình đồng giá 500k cho tất cả các gói nên mình bảo thằng em: "Đi chú, anh cho chú đến nóc". Và 23h30 đêm ấy hai anh em mình rủ nhau qua Queen.

Bài này review ngắn gọn cho ae nắm ý chinh thôi nha. Nằm đợi tầm 15p bé lên phòng thì qly đến tư vấn cho mình các bé, đợt trước mình có đến đây rồi và dc qly cho xem ảnh các bé qua ipad, mình chọn bé số 02 nhưng đến lúc lâm trận hơi thất vọng, vì bé 02 hơi dừ, mặc dù kỹ thuật khá ổn và service thì ngon. Bạn Qly hỏi mình chọn gói nào thì mình và ku em chọn gói 1tr2 (Đồng giá 500k và tip bằng vé), mình chọn chuyển khoản thẳng luôn cho đỡ lằng nhằng. Bạn Qly nói vậy thì mời anh em mình lên phòng, tý nữa sẽ "chọn" cho mình bé xinh và lên nuy cho xem, nếu không thích thì có thể chọn bé khác (Mình khá hài lòng điểm này nhé). Thằng em mình lên phòng ở lầu 3 thì mình phải lên tít lầu 6 hay 7 gì đó, đi đến nơi đứt mẹ hơi luôn còn nghĩ chắc không còn sức lâm trận mất.

Xông hơi được tầm 10 phút (Mình xông hơi lâu vì đi 23h lạnh bỏ mẹ), bé 59 bước vào với vẻ mặt khá yêu kiều. E lên tiếng chào "Hi em" thì bé cũng gật đầu cười "Hi anh" và nở nụ cười suýt đốn tim mình. Bé bảo e thay đồ đi tắm và rồi bé cũng cởi đồ ra, bé có body khá mượt, lúc ấy mình muốn "cửng" luôn thằng em ngay tại chỗ mà phải tự dặn lòng dằn lại. Điểm ẩn tượng đầu tiên là bé cao nha, bé chân dài 1m7 (Cao bằng mình) nên lúc bé ôm từ phía sau mình ko dằn được phải sờ vuốt đôi chân dài miên man của bé, rồi nắn bờ mông tròn trịa của bé. Ngực bé khá bự nha, tướng nhỏ mà vú to lắm. V2 không đến nỗi như đồng hồ cát nhưng thon gọn, V3 thì xôi thịt nhìn đã lắm. Chào hỏi các kiểu xong tới phần tắm, bé tắm có tâm lắm rồi vuốt trụ BJ các kiểu nhưng nói thật mình đó giờ ko thích hành sự lúc tắm lắm nên có nói bé hay là mình lên giường thì bé đồng ý ngay. Bé bảo do bé cao, ngồi trong bồn tắm hơi khó cho bé BJ

Tới phần thư giản lần 1, bé thi triển các skill như chà thái, kiss môi, vuốt trụ rồi BJ các kiểu. À bé có skill hôn bắp đùi, lickti mượt lắm, nhột nhột phê phê mà kích thích đầu kiu muốn nổ tung. Mình muốn đi đường lưỡi với bé nhưng mới kiss môi mà chưa thấy bé chủ động lè lưỡi ra nên mình nghĩ có lẽ bé không thích, mình thì theo trường phái gentlement rồi nên không ép bé nên mình dùng lưỡi cho "chỗ khác". Mình mút đầu ti bé thì đầu ti to, chứng tỏ bé này dâm dật lắm, ngực to nắn bóp rất đã tay và có độ đàn hồi tốt. Đến thế 69 thì em dc bé cho e liếm của bé, em vừa liếm vừa dùng tay chọt vào mân mân nhẹ thì bé rên nghe thích lắm, bé có nhắc em nhẹ tay thôi anh mà phấn khích quá lâu lâu chọt hơi mạnh. Mới chọt ngón tay vào nhấp nhấp mấy cái thì nước lol chảy ra như thác ấy anh em. Em liếm cho bằng hết nước của bé thì thấy ngon lắm. Đang 69 thì bé quay người lại cạ ngực lên đùi và BJ tiếp, em lại dùng tay nặn nặn ngực bé và sướng phê tê con kiu. Mà đen cái hôm đó em nhức đầu, bệnh viêm xoang mãn tính con đi khuya, mới tắm xong tóc chưa khô nên gió thổi làm mình đau đầu, tính em hễ đau đầu hay mất tập trung khó ra. Bé BJ em nhiệt tình lắm nhưng em nhận thấy mình khó mà ra được với cái đầu như búa bổ này nên bảo bé thôi anh ko ra được đâu, a đang bị đau đầu lắm chỉ có xoạc em anh mới ra được thôi (Mình nói đùa thế). Cái bé lúng túng hỏi mình giờ phải làm sao? Mình bảo em lên đâu massage khoẻ cho anh, giật đầu day huyệt cho anh hết dứt đầu đi rồi mình hành sự tiếp cái bé cũng dạ rồi làm cho mình

Mà bé giỏi lắm nha, massage khoẻ cũng giỏi luôn, có lực lắm mà lại còn kiên trì đánh đấm lưng cho mình, mát xa đầu cho mình. Mình lâu lâu thò tay qua bóp vú với day của bé cũng thích. Được một hồi bé phát hiện ra mình cũng thích chó, thế là bé vừa massage vừa nói chuyện với mình về chó mèo. Hai đứa nói chuyện hợp quá trời quá đất, nói trăng sao đến gần hết giờ. Cái bé hỏi mình có hiệp 2 không, mình thấy cũng không còn thời gian mấy nên nói bé nằm xuống cho mình ôm bé và sờ tí là dc. Mặc dù bữa đó mình không ra phát nào nhưng phê, nếu không bị cơn nhức đầu hành hạ chắc sẽ ra sớm hơn thường lệ vì chỉ mình mặt và body của bé thôi đã l*ng rồi, chưa kể tiếng rên, vú và lol của bé ngon lắm. Tiếc là bé bảo 28 âm bé không làm, đến sau tết bé mới quay lại chứ không mình tính trừ 29 và mùng 1, mỗi ngày mình đều qua thăm bé hết.

Cuối cùng tổng kết lại, sau khi hỏi qlý về bé 59 xong mình được bạn qly bảo bạn 59 mai không đi làm, nhưng bạn vẫn bảo mình và thằng em ngồi chờ tý vì có *** 4 khách mới vào. Có 4 bé sẽ vào lấy đồ để lên phòng, tiện thể mình và ku em nhìn xem có bé nào được không. Sau khi tia 4 em thì mình thấy có 2 me ổn, hỏi qly thì ra bé 33 và bé 29, sau đó qly cho mình xem ảnh vài bé nữa qua ipad thì xác định được list vài bé để thử trong khi bé 59 nghỉ tết. Tiếc chút xíu là tụi mình đến sớm 30 phút, vì nghe qly bảo có chương trình giờ vàng sau 0h sáng giá vé chỉ còn 200k, mình đến lúc 23h30 nên giá vé là 500k. Tóm lại Queen mình thấy thái độ phục vụ ổn, cầu thị và tuyển hàng liên tục.

Total: 1700k
Vé: 500k
Tip :1200k
Đồ ăn vs nc ngọt free cho ae cdm.

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018 and Kamelot