Q.10 phê thằng anh tê thằng em khi gặp bé 19

Lượt xem: 892

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
Sau thời gian tham khảo các report của các đồng dâm trên diễn đàn , mình đã quyết định thẳng tiến matxa Hoàng Gia để thăm bé 19 .
Thủ tục cũng y như mấy chỗ khác , trình code chọn vé chọn ktv rồi theo chân locker lên phòng , mình theo trình tự chọn vé 700 rồi yc bé 19 xong lên lầu 2 , vô phòng thay đồ xông hơi 1 tí trong lúc đợi chờ.
Bé 19 bước vào cũng là lúc mình vừa ra , bé nhìn mặt rất xinh , mình dây cây cảnh rất chuẩn, sau vài phút đầu bối rối trước vẻ đẹp của bé thì mình cũng bắt đầu chào hỏi xã giao làm thân để tăng tình cảm, bé cũng rất dễ thương trò chuyện 1 lúc rồi mời mình vào bồn với bé
Sau khi gội đầu và tắm rửa cho thằng anh thì thằng em cũng được bé chăm sóc khá kỹ lưỡng, bé xà vào người cảm giác thật sướng như đang được NYC ôm, ôm nhau trong bồn được vài phút thì tay bé bắt đầu sờ mó thằng em thấy nó cương lên bé còn vuốt lên xuống, miệng bé thì lick ti, làm mình cũng nóng theo, tay mình liền sờ mó khắp người bé, hết bóp ngực thì bóp mông, và cảm xúc càng tăng cao bé như biết mình đang bị kích thích liền dừng lại để hạ nhiệt rồi mời mình lên giường nằm nghỉ
Matxa khỏe bé làm cũng tạm ổn , do mình thích mạnh nên cảm giác chưa đã lắm. Tới màn 2 làm thái , bé đổ dầu maxa lên lưng mình sau đó mình cảm thấy thật đê mê vì bầu ngực êm ái của bé bắt đầu trượt trên lưng mình, thằng em mình lại tỉnh giấc . Mình bị kích thích quá quay người lại ôm lấy bé hôn lê cặp ngực thơm tho của bé và mút ngon lành , bé quay xuống ngậm luôn thằng em của mình và bắt đầu thể hiện kỹ năng kèn sáo , một hồi sau mình cũng gục ngã xã đạn xối xã , bé còn bảo sao đạn nhìu dữ vậy . Sau đó mình và bé cùng tắm lại rồi nằm nghỉ một chút.
Tic: 700k còn 500k camapro
Tip: 900k bonus do bé nhiệt tình quá

mr sói xám

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
25
9
0 ₿
tui mới check hôm qua nè vừa dâm,dáng còn nuột khó ra như tôi mà còn quên lối về với em:3onion15:

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
đang phân vân bé 19 với bé 99 , đọc xong chắc tui chọn 19 hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.