Q.10 Phê tới nái với bé 19

Lượt xem: 2,097

midas

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/7/22
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Chả là thấy mệt mỏi trong người . Sẵn tiện lướt diễn đàn thấy ae review về Quang Thư cũng xịn xò . Nên làm luôn 1 vé King New .
21h tới quán , bước vào thấy quán rất ok, csvc đều mới và huyền dịu . Anh em phục vụ rất nhiệt tình chu đáo . Tui không có thói quen book bé nào trước , cứ tới h lên đó thấy bé nào ưng thì lụm thôi , giúp cho mấy bé ai cũng có tiề.
Ngồi chừng 15p dc dẫn lên phòng, bước vào thấy phòng óc rất ok, bồn to , giường to , nói chung gì cũng mới . Rất hài lòng . ĐẶC BIỆT LÀ CÁC BÉ LUÔN Ở SẴN TRONG PHÒNG TRƯỚC CHỜ MÌNH :))

Vào xông hơi tầm 5P bươc ra thấy bé đã trút bỏ xiêm y , lau mồ hôi mình rất kỹ , dẫn tui vào ghế sofa ngồi tâm sự . Tâm thì ít mà quậy thằng nhỏ thì nhìu . Biết tui tới công chiện thế là dẫn vào bồn tắm . Bé tắm rất kỹ , 2 ae thuỷ chiến 1 trận tới nái . Thế là out trong sung sướng , bé mút tê trym lun .

Xong xuôi ra giường đi bài khoẻ, bé làm rất có lực thư giãn lắm . Xong tới thái thì má ơi, phê chữ ê kéo dài , 80% bé đi lưỡi rất điêu luyện , rên rỉ , các kiểu tưởng như tui đang bị bé hiếp dâm lun ấy . Xong lật ngửa lại , thấy thằng nhỏ vừa ngóc dậy thế là bao nhiu skill bé show hết , out trong thế 69 huyền thoại . Xong xui bé tắm lại kỹ càng và hỏi thêm cái nữa hơm , tui nói “ thôi, cái nưa a bò về nhà lun đấy “ . Bé nở 1 nụ cười khiu khích . Xong xui mặc đồ vào 2 ae tâm sự nhẹ thì cũng hết h . Chia tay bé trong vui vẻ
Đánh giá :
V1: hàng real VN vừa tay
V2 : vừa mắt
V3 : thì khá ok
V4 : cắt tỉa gọn gàng, sò múp căng đét ✌( bị ngộp mấy lần hâhhaha )
Ae có thời gian qua trải nghiệm bé 19

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Cảm ơn mình đã chọn King :) cảm ơn hẹn gặp lại sớm nhất . Thân ái :)

• Like
Điểm cảm xúc: midas