Q.7 - Phê tới nóc độ dâm em 09 Trung Sơn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Phê tới nóc độ dâm em 09 Trung Sơn

Lượt xem: 858

Chimtimcanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/3/24
Chủ đề
3
16
13
Hồ chí minh
0 ₿
Chào anh em, không có người yêu thì làm gì để xả nhỉ??? thường thì tui hay chơi mấy bộ môn chăn rau này nọ, mà tự nhiên nổi hứng lên nên đi massage lướt app thấy có cái massage trung sơn bên q7 ađng giảm giá 199k nên đi trải nghiệm thử

Mình ghé tiệm lúc 20h Chờ một chút là locker dẫn lên phòng rồi, trời thì mưa nhẹ nãy chạy qua cũng ẩm ẩm người nên là vào phòng là xông người thôi, xông tầm 8p thôi là ra rồi, ngồi uống nước một chút thì bé cũng bước vào, bé ngon lành đi thì đỏng đảnh đánh đít nhìn dâm lắm nha

Để tui diễn tả về bé cho anh em xem và đánh giá

Mặt xinh dễ thương

v1 to mềm bóp vừa tay vừa đủ phê

v2 có một ít lipit nhưng không đáng kể so với độ dâm của bé

v3 lúc đi bé đánh đít nhìn mà muôn mê luôn

v4 khít mịn , cạ lồn thì thấy nước nôi ra nhiều lắm với lại cũng không có mùi đâu nha

Trong bồn tắm thì bé nó mở màn bằng tắm tiên chăm sóc tui như người tình luôn, tắm xong cho thằng anh thì tới tiết mục chăm sóc cho thằng em khúc bé nó tuốt thằng em tui lên xuống phải nói là cực kỳ điêu luyện và sung sướng không thể chê vô đâu được luôn, tưởng là out rồi không đó cái tự nhiên bé nó dừng lại để mà bắt đầu một màn bj đê mê không thể nào mà tuyệt vời hơn luôn tới khúc này thì tui không nhịn được rồi đã dâm mà bú cái nào thì sâu cái đó hỏi làm sao mà chịu nổi bất ngờ bắn hết vô miệng em nó luôn
Ra ngoài thì bé lau khô cho mình rồi rồi bắt đầu bài khỏe vô khỏe thì bé làm có lực đấm đá ok cơ bản là có đỡ mệt phần nào đó nha. Xong bài khỏe cái là bé nó chuyển thẳng vô bài mệt liền luôn và lúc này cũng chính là lúc mà cái dâm của bé nó được lộ ra ngoài đó nha khúc đầu thì đổ gel thoa khắp người để mà bắt đầu cạ lồn miết cu mà tê cái bé nó cạ tới đâu là liếm tới đó nổi hết lông gà lông vịt lên luôn mà tê éo thể nào tả nổi, tưởng đâu là khúc nào bé nó bj luôn nhưng không nha vừa cúi xuống cái là wc trước rồi mới từ từ đi đường lưỡi xuống mà bj vô bài bj thì bé bắt đầu theo kiểu thưởng thức từ nhẹ nhàng tình cảm tới mạnh mẽ máu lửa mà đặc biệt là cái nào bé cũng bú sau nên sướng vô cùng tui thì không chơi nổi với độ dâm của bé nên là lại thêm 1 shot bắn thẳng hết vô miệng bé nó . Nằm ôm bé 1 lúc rồi tạm biệt ra về
Tổng thiệt hại cho 2 lần cia bắn tung tóe vào họng em nó vé 199k tip 1000k
Bên này đi từ vé 700 là có hôn môi cháo lưỡi và wc thỏa thích
Rất hài lòng và đảng để đồng dâm trải nghiệm, địa chỉ 287 lê văn lương, p tân quy q7