Phi ngay Vip Thái ktv 10 - kết đẹp cho hành trình gian nan

Lượt xem: 3,753

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mrĐậu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/2/17
Chủ đề
3
70
4
35
0 ₿
chào anh em .

số là 2/11 trúng free code với em ktv 10 - Hoàng Châu mà bận quá ko onl diễn đàn nên phí mất 1 code

thế là 3/11 mình dùng hết nội công onl bao nhiu năm vô xin lại cái code và lại trúng em ... số 10 - Hoàng Châu. Duyên số rồi sao tránh khỏi

về mặt csvc thì tương đối ổn không có gì để phàn nàn

vào xông hơi 1 xíu thì em xuất hiện với gương mặt xinh xắn, em tên Nxxx quê ở Bali miệt vườn

da trắng dáng xinh, vòng 1 - vòng 3 mềm mại của tuổi 20, nhiệt tình không hối thúc và ăn nói gần gũi dễ chịu

màn mẹ tắm con và massage khỏe bình thường ai cũng như ai nên lược bỏ qua

màn massage mệt nhiệt tình như người yêu lâu ngày gặp được nhau, quấn vào trao mình những nụ hôn môi, hôn cổ rồi xuống líck ti , nóng lạnh, đá bi, mút trụ đầy đủ, sau đó lại quay lên lick ti , hôn môi. cứ thế đão lên đão xuống mê hồn trận. trong lúc đó thì em để mình tự do khám ... ps ko có phá nha .

v1 : mềm mại đàn hồi của cô gái tuổi đôi mươi
v2 : không check , vì bt anh em cũng không vô đây để .... bóp v2 ha. đc cái v2 gọn gàng ôm vừa tay
v3 : mềm đàn hồi , quên vỗ thử ... à mà thôi quên đi, mấy em là để chìu chuộng mà ai lại làm thế
v4 : quên check vì quá tập trung ở vòng 1, để dành lần sau mình khám tiếp

sau khi em lau lại thằng nhỏ cho mình thì hai đứa nằm ôm nhau tâm sự, em vẫn thoải mái cho mình vuốt ve dù đã hết nhiệm vụ của em. cứ thế cho đến khi có anh trai locker lên nhắc hết giờ

tic free, tip = mặt bằng chung vì không muốn phá giá anh em .

ps : cái này quan trọng nha, mình viết theo đúng những gì mình trải nghiệm, anh em nào không giống vậy thì cũng đừng ngạc nhiên quá. tùy thuộc ở mỗi người nữa.

thank diễn đàn đã tài trợ vé

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
em cũng được như thế mà nên hok có gì ngạc nhiên hihi

• Like
Điểm cảm xúc: mrĐậu

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
chúc mừng bác, hôm nay bé được lên sóng nè.

Cubinzzz

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/12/17
Chủ đề
0
6
2
33
0 ₿
Mừng bác ngon chim. hình như hôm nay bé lên sóng vé nóng lạnh :D

• Like
Điểm cảm xúc: THOR2017

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
241
86
Gần một bên
0 ₿

Theo report của bác, chiều nay cũng chạy ngay vào, chìa cái code Camapro ra thêm 190k và dõng dạc yêu cầu bé số 10. Ai dè em nó ngồi ngay trên bộ sofa sau quầy tính tiền cặm cụi thêu tranh mà mình có biết mặt em nó đâu. Thế là em nó tủm tỉm đứng lên và dắt mình lên lầu.
Những gì bác thớt mô tả khá chính xác nên mình cũng không lặp lại.
Kết quả cũng được em nó service như bác thớt với cảm giác nóng lạnh đặc biệt của super vip.
Mình cũng bị hớp hồn vì cái v1 xinh đẹp nên quên check v4 em nó. Chỉ bổ sung thêm chi tiết nhỏ là em quê Bạc Liêu, tên Ngxx thích hát bài Dạ Cổ hoài lang khá ngọt ngào và bài Trái tim bên lề cũng ok trong khi 2 đứa nằm âu yếm sau phần mát mệt. Bé này hình như không làm Thái.

Tổng thiệt hại 190k + 300k cho một buổi tối nhẹ nhàng tình cảm.

Cám ơn bác thớt đã report.

• Like
Điểm cảm xúc: mrĐậu

mrĐậu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/2/17
Chủ đề
3
70
4
35
0 ₿
Bali là từ mấy em bạc liêu hay gọi , kaka Bạc Liêu - viết tắt là Bali mà

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
em hy vọng được gặp bé đây, mà chắc em sẽ tự tin khi đưa mã code km hehe. đi bé rồi nên nhớ mặt rồi hok sợ quê.

Massage Hoàng Châu trường chinh

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/7/17
Chủ đề
4
15
17
0 ₿
Massage Hoàng Châu chân thành cảm ơn anh đã quan tâm đến chương trình bên em, hiện bên em vẫn tiếp tục chạy chương trình khuyến mãi giảm giá nhằm tạo đều kiện thuận lợi đến quý anh được vui vẻ ạ.
Quý anh xem thêm chương trình khuyến mãi tại đây

• Like
Điểm cảm xúc: Chuột Bạch Mun

haruharu0610

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/12/17
Chủ đề
1
6
2
32
0 ₿
hình như lần trc mình cũng vào e số 10. mình bảo chọn bừa đê, ra e nó khoe quê bali =)) nói chuyện khá vui

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.