Phi vụ với bé 16 dubai bình tân

Lượt xem: 2,077

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
10
223
61
33
0 ₿
Lời đầu tiên em xin thank mod đã tin tưởng mà trao nhiệm vụ cho em . Do công việc cũng bận quá nay 2 ngày rồi em mới trả bài cho mod.
Nhiệm vụ là thám thính tình hình đang nóng ở Dubai Bình tân . Dự là tìm ngủ long công chúa trong truyền thuyết nhưng lúc e vào là tầm 11h khuya nên 1 số đã hết ca về rồi còn lại mấy số khác thì đang kẹt hết. Nói random lun mà cũng 20p hơn mới được lên phòng . Cuối tuần gì mà đông vậy k biết. Thôi e cũng trả bài nhanh gọn lẹ cho mod đê còn xin nhiệm vụ khác :
Số báo danh 16
Face Có nét khá xinh
V1 cam mỹ
V2 không nhiều lipit
V3 V4 căng đét khỏi phải chê

Đấm bóp tắm gội em next nhanh lun nha các bác nhảy lun qua phần mệt . E bắt mình nằm sắp rồi đi đường lưỡi từ cổ đến tậng chân . Kỉ thuật phải nói là điêu luyện hầu như bé k bỏ xót 1 milimet nào trên cơ thể mình. Đặc biệt có màn bú ngược khá đỉnh nhe bác nào íu pin coi chừng chết khúc này . Đây chỉ là dạo đầu của bé thôi , lia đường lưỡi đã đời rồi bé mới nhẹ nhàng làm thái cho mình . Cái này cũng chẳng chê vào đâu được chỉ có thể nói là óc nỗi thôi . Nãy giờ là đang úp bây giờ ngữa ra mà hưởng thụ nè . Vẫn là đường zú kết hợp đường lưỡi em mơn trớn mình theo cái cách khá là dâm dâm cô nương thề là chỉ mún đè ra bửa em nó 1 cái ngay và lun vậy đó nhưng mà cái đó chỉ là mơ thôi . Mún lắm nhưng chỉ được bé nó mò ngọc rồi liếm trụ mút trứng cút và cuối cùng là bj đến miệt mài rồi happy ending trong sung sướng thôi .
Kết bài em cũng xin cảm ơn mod thêm lần nữa và hứa nếu được lần sau em trả bài sớm hơn ạ @@

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Hơi bị thick bé rồi nha người gì mà nói chuyện như mật vậy

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
16 DBBT thì khỏi bàn rồi, nhưng nghe bác rp vậy là e nó chưa dùng hết skill với chủ thớt rồi. Tui bảo đảm e nó hết skill thì bác chỉ có chụp bình oxy, tay truyền nước biển thôi.