<Phiếm Luận> Làm thế nào để không té hố lọt sông khi đi massage

Lượt xem: 23,599

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
241
86
Gần một bên
0 ₿

Bác này nói quá đúng. Trời còn có lúc mưa lúc nắng, huống chi phàm nhân. Mình rất thông cảm cho các bé. Hôm nào gặp các bé không được như report của thớt thì xem như mình và em nó ko có duyên với nhau, lần sau ko gặp nữa. Hôm nào gặp đúng như bác thớt report thì like và cám ơn bác ấy đã giới thiệu. Nhiều mem lại đòi bác thớt phải mô tả skill như thế nào, theo mình thì trần trụi quá. Mình thì rất tôn trọng và cám ơn các bé đã giúp mình relax được vài mươi phút, nên đôi khi gặp các bé chìu khách hết mình cũng ko thể mô tả rõ ràng "có skill gì đặc biệt ko?" như rất nhiều bác hay hỏi trên forum.
Nếu không mang tâm trạng cay cú với số tiền đi chơi thì ít khi nào bị gọi là "sụp hầm". Các bác nếu thấy report nào hay thì cứ check thử, nhưng cũng phải giữ sạch sẽ thơm tho mình trước, để cho các bé không gớm mình thì đôi khi mình được các bé service hơn cả report của thớt đã giới thiệu nữa.
Vạn Sự vẫn là Tuỳ Duyên.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
4,5 sao thì đc cái CSVC luôn tốt rồi, nhưng về KTV thì vẫn hên xui nha, do họ vẫn là con người mà, có người này người kia, lúc này lúc khác, khó trách được. Nên đi tiếp khách thì mình đi 4,5 sao, chứ bình thường đi tầm những chỗ level như P.A là được rồi. Còn hôm nào vui vẻ, chấp nhận rủi ro xui xẻo cao thì đi bậy bạ mấy chỗ ko thấy ai report để tò mò xem sao.

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Mình đã check 3 chỗ mới ở bình dương, nha trang, đà lạt khi đi du lịch, hj 100%, ko cởi đồ và mặc đồ lót bên trong, cho sờ mó nhẹ, ko hôn hút bú gì cả mà giá vé cũng khá cao, thêm tip là gần củ, exp là bỏ qua vụ check chỗ mới, chỉ nên đi chỗ quen thôi, haiz

andrewjchan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/4/18
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
Em thì nghĩ thế này:
  1. Thông tin trên diễn đàn hoặc từ bạn bè chỉ mang tính tham khảo. Muốn biết một cơ sở có phù hợp với mình hay không thì tự làm 'chuột bạch'.
  2. Nên xác định rõ nhu cầu của bản thân trước khi chọn cơ sở để đi: muốn BJ thì vào HL, PT hay muốn phong cách đẹp/lịch sự thì vào MT v.v... đừng nghĩ rằng đồng tiền mình bỏ ra quá lớn và/hoặc mình có thể 'dụ' được tiếp viên làm điều gì đó 'phi thường'. Nên nhớ, thỉnh thoảng mình mới đi chơi nhưng đối với tiếp viên thì ngày nào họ cũng đi làm -> chỉ có khách mới thiếu sáng suốt chứ không bao giờ có việc tiếp viên nó 'ngẫu hứng' cả (nhiều khi nó làm cho mình tưởng rằng nó đang 'ngẫu hứng' đấy). Ngắn gọn là chuẩn bị tiền bạc đầy đủ, tip đúng theo 'luật' (bất thành văn) của cơ sở đó.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and L.O.X

bơ chảnh vnac

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/11/17
Chủ đề
0
22
7
30
Việt Nam
0 ₿
ai dám đảm bảo 1 em trong số chúng ta đi
đã làm tốt cho chung ta cho những người khác nhưng 1 trong số đó bạn có đảm bảo em nó làm có chút sơ xuất k.
1/ Trong kai nghê này em nó làm không tốt ắt sẽ bị đào thải sớm thôi và ngược lại ....

2/ Đen thôi đỏ quên đi :D

ttxh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/11/17
Chủ đề
4
43
4
35
0 ₿
Đi sụp hố nhiều lần có kinh nghiệm lần sau ko lọt nữa

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Ý là. ...

• Like
Điểm cảm xúc: bơ chảnh vnac

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

A 3 Khía

Thiếu Uý
Đía Chuyện Massage
6/9/17
Chủ đề
24
27
35
0 ₿
Kinh nghiệm chỉ là để hạn chế rủi ro xuống mức thấp nhất. Vì A3K thấy ai đi massage mà chẳng vài lần té hố ga lọt vũng sình nhỉ :cool:

๖ۣۜMadara

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/18
Chủ đề
0
9
1
34
0 ₿
Cho mình hỏi ngoài lề tí PD style thì bé nào thuộc top ở đây (dạng xinh tươi chìu chuộng giống 09 P.A relax ák)???? :rolleyes: tính mai đi test gói super vip ở PD style :oops:

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Kinh nghiệm là nên đọc review kĩ trước khi đi. Còn chuột bạch thì đa số 80% là sụp hố. Kinh nghiệm của mình là vậy