Phiêu diêu cùng em 59 Galaxy

Lượt xem: 1,712

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
Hello tổng chào toàn thể ae . Bấy lâu nay cũng do cv nhiều nhiều quá. Nên chỉ lên hóng các bài các số của ae .Nay mới có thời gian rảnh đc xíu nên lên đây viết Rp ngắn cho ae cùng đọc. Cuối tuần nào cũng dành thời gian đi vài cái massge, tuần vừa rồi có ghé massage Galaxy. Bạn bè giới thiệu chỗ này mới có mấy pé teen lắm, hôm đi công việc gần đó nên tranh thủ ghé vô thư giãn tý. Bước vào Massage cũng như vài cái massage khác đã từng đi, không gian cũng được đèn cũng mập mờ yên tĩnh. Lần đầu đến nên cũng không biết bên này em nào Hot nhất nên đi random luôn

Thông số cơ bản về e nó như sau : số 19 nhé ae với làn da trắng

V1 : Bự to trắng trẻo

V2 : Thon gọn hơi lipit

V3 : Mông má quá là hấp dẫn luôn

V4 : Nước nôi ổn định

Không phải nói ngay từ đầu bước vào cơ sở khá đẹp mắt rồi. Nhưng đến khi được em làm thì quá là tuyệt vời, hoàn hảo. Em nhẹ nhàng cởi đồ tôi ra rồi massa nhẹ nhàng từ đầu xuống cổ tay chân, không quên thằng nhỏ. Cùng nhau tắm mà bạn nhỏ tui cứ ngóc lên hóng .Chịu không nổi.Xong xuôi rồi e lau mình khô ráo sạch sẽ để lên giường massage khỏe. Kỹ thuật đấm bóp của em rất có lực công thêm cặp bưởi tròn trĩnh của em cứ lơ lửng trước mặt tôi làm tôi không thể nào chịu đựng được.E làm thái khá là ok. Dùng đôi bưởi quá hấp dẫn đó để tiêu khiển cơ thể tôi thật là hưng phấn. E đi đều toàn thân, qua tay này tay kia rồi xuống tận chân .Đi đến đâu là toàn thân chết mê chết mệt đến đó Tiếp đến là phần cao trào .E vuốt trụ nhẹ nhàng , bạn nhỏ tui sừng sững được xíu rồi e bắt đầu BJ 1 cách thật từ tốn và chậm rãi ( mỗi cái tôi khá khỏe nên em làm cũng hơi cực) thấy em hùng hụt một hồi cũng tội nên tôi cũng thò tay sờ mó bóp cho có chút hưng phấn. Em cũng như hiểu được mong muốn của tôi nên đáp ứng kết hợp với tôi rất tuyệt vời. Trong lúc đang khám phá ẻm thì ẻm bứt tốc, BJ liên tục rồi quay người lại 69 cho đã thèm luôn , kèm theo mút chùn chụt 2 trái cà của mình. Không thể kìm hãm đc nữa, tui đành out ra trong sự miên mãn. Đã quá mấy ông ơi. Cả hai vật vả nhau ai cũng đẫm mồ hôi sương, em nâng niu cậu nhỏ nhẹ nhàng và tắm rữa sạch sẽ lại cho cả đứa trên lẫn dưới.
Em làm tôi hài lòng về tất cả. (8/10)
Và cuối cùng là không quên nhắn nhủ rằng chắc chắn sẽ quay lại gặp em nhanh thôi.
Vé Onsen 1 lấy cái code camapro giảm còn 400k
tip 500k
tổng 9x cho cuộc chơi quá phê, còn dư 35k tip cho locker lun

• Like
Điểm cảm xúc: temcr7 and Chonconlonton

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
188