Phố kèn Hà Nội : Thuỵ Khuê

Lượt xem: 44,325

VoTinhLaanh

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
19/5/15
Chủ đề
21
25
9
33
0 ₿
Hiện trong box có vài bài về con phố kèn này rồi nhưng thông tin hơi rời rạc. Vậy Kurt xin mạn phép làm 1 bài tổng hợp cho anh em dễ tìm hiểu. Sắp tới sẽ có những Rp về những con phố kèn HN khác như : Vọng, ĐCV, Kim Ngưu, Định Công, Bùi Xương Trạch, Nguyễn Khang, Thái Thịnh, Láng, .... mong các bạn tham gia đóng góp ý kiến cho từng bài một.
Qua đây cũng xin gửi lời cảm ơn tới 1 số bạn đã cung cấp thông tin để Kurt hoàn thành bài viết này.

Đặc điểm: kèn ( BJ ) là chủ đạo
Phục vụ: tẩm quất ( thường qua loa cho nó có ) - Bj - bóp vú, móc lốp ( cơ bản là thoải mái ). Bị cho là công nghiệp
Nhân viên : đa phần là hàng già U8x, biết thân biết phận nên khá chịu khó và chiều khách, yêu nghề, ít đòi hỏi.
Chủ quán : có lẽ là điểm đc đánh giá ok nhất ở phố này, niềm nở và nhiệt tình
Cơ sở vật chất: kiểu mỗi chú một giường, kéo riđô như các phố kèn khác
Thời gian hoạt động: 10-11h trưa đến 2h sáng( giờ closed mỗi quán cũng # nhau - chưa update)
Giá cả: Tiền phòng 100k ( giá chung trừ mỗi chú 351), bo nv tuỳ tâm ( đề nghị mức 50k là hợp lý )
Hậu mãi : Có thể lấy số à ơi đi n2 ( ngoài giờ ) nếu thích. Giá đi khách 2-3 lít or free

Cụ thể 1 chút:
Phố kèn TK thật sự bắt đầu từ đoạn trường Tiểu học Chu Văn An kéo dài đến Cổng làng Đông Xã
Có 11-12 quán Tẩm quất thư giãn bình dân, 1 Xông hơi massage, 1 tắm thuốc.

- Girl xinh ( hình như mỗi chỗ này với 251 là có tên quán )- 127C (mới mở):
Chủ: 1 chị u50 + 1 ông nữa ( chắc bồ )
NV: 4 em( đang tuyển thêm, bác nào có bạn thì gt đến làm nhé), mặt = ok nhất phố
Trích dẫn:
em thấy hàng cũng được vì em chọn được 1 em vú chắc vừa tay, đầu ti hồng... bím ko xem chỉ móc lốp nước nôi ok! Mà các em ở đây giữ vú thì phải chỉ chi bóp sờ chứ ko cho mân mê đầu ti ... chắc sợ vị thâm đầu ti thì phải
CSVC : 2 tầng, tầng 1 để xe và tiếp khách, tầng 2 làm việc. Tạm được
Giá cả : vé 100k + bo tuỳ tâm

- 249 ( cuối dốc Tam Đa - cạnh cây xăng)
Chủ: Chị Hoà ( trc làm hàng, bây giờ vừa là chủ kiêm luôn nv ) + 1 ông bồ ( thằng cha này có vẻ khó tính )
Nv : 4 ( tính cả bà chủ - k bít đã thêm chưa), 1 em tre trẻ tên Bích, 1 em già, 1 e đeo kính.
CSVC : 1 tầng, buồng ngoài để xe và tiếp khách, buồng trong làm việc ( mấy e ý cũng ở đây hết)

- Trẻ mãi - 251V ( ở ngay khu vực đang giải toả )
Chủ : a Hùng ( mắt lé )kiêm dắt xe , nhiệt tình thôi rồi
NV: 4 em toàn 8x đời đầu đổ về giữa, chiều khách
CSVC : 1 tầng, buồng ngoài để xe và tiếp khách, buồng trong làm việc ( khoảng 5 giường j đó )

- 170 ( Đối diện chỗ thu lệ phí trước bạ )
Chủ : vợ a Hùng 251
Nv : 3 em, có 1 em hình như sn 90
CSVC : giống 251 ( nhưng trông sạch hơn)

- 280( cạnh cây xăng và đối diện đền Voi Phục)
Mời tham gia đóng góp ý kiến thêm

- Ngõ 282 ( bên phải, ngay đầu ngõ )
Có 1 em tóc ngắn trông teen teen
- 308
Chủ : 1 bà chị trông cũng ok, làm MB thì tốt
Nv: 4 em, toàn ngồi khoe hàng
CSVC : motip tầng dưới tiếp khách, tầng 2 lv
Giá cả :vé 100k + bo tuỳ tâm

- 351 ( đi sâu vào trong ngõ khoảng 20m)
Chủ : a Hải ( cái ông tóc dài, trông dữ dữ nhưng kì thực rất hiền, đi X9, đánh ghita hay phết )
NV : cao điểm có thể đến hơn chục em. thường xuyên thì ~ 7-8 e
+ Em Thuỳ Anh xinh nhất, hàng họ còn dùng đc
Trích dẫn:
351 có 1 em trông xinh xắn, vào 1 cái thì em nó lôi điện thoại có hình bế con ở đó, mất cả hứng. Đã thế rất công nghiệp, vào BJ luôn chả khởi động gì... xong thì 90k
+ Em Ngọc ( beo béo ý - ng KGiang, còn 1 e Ngọc SG ): kĩ thuật ok nhất
+ Em Trang trẻ nhất ( 93 thì phải )
CSVC: tầng 2 có 2 phòng chia làm gần chục khoang , vách ngăn = nhựa và riđô, hơi bẩn ( nằm đệm và trải 1 tấm vải mỏng )
Giá cả : Tổng cộng 90k không hơn cho tất cả vé + bo

- 413 :
Chủ : a Thông, thằng cha này cũng khái tính
NV : 4 em, trc có e tên Ly hình như nghỉ rồi. Có 1 em trẻ trông cũng xinh( hồi trc ngồi uống rượu bên Bảo Linh tình cờ biết, hỏi ra thì làm ở đây)
CSVC : 2 tầng, tầng 2 lv có chia ngăn, có cửa
Giá : vé 100k + bo tuỳ tâm

- Một số quán nữa nằm ở chếch ngõ Cổng Giếng, đối diện cổng Golden Westlake

- Xông hơi, massage - 369: giá 120k ( chưa update ), nv xấu, có HJ, BJ. Bo 100

- Nhà nghỉ : dọc phố có khoảng 5 cái n2, giá 50-70k/h, qua đêm 150k, ra đường ven hồ Tây cũng có

Xin hết...

Nguồn : kurt_cobain

• Like
Điểm cảm xúc: Chiímonca