Phong cách ăn chơi và các bài viết của cá nhân

Lượt xem: 6,649

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,060
0 ₿
Ông nội chủ thớt! Ông nội làm ơn ngồi ngay ngắn cho con vái lạy giùm cái!:mad: Ông nội ăn gì con cúng lun cho!:cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc and White_Lucky

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Ji vậy @Hido86 , làm ji có vẻ bức xúc thế, hết sức bình tĩnh nào =]] chỉ là chút chia sẽ thoai =]] ko cần tốn tiền cúng đâu

Sửa lần cuối:

call2meplsz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/11/15
Chủ đề
1
12
16
49
0 ₿

Chào bác Moderator Hido86

Từ đầu bài viết đến giờ tôi không khuyên ai cũng không chê ai bất kì cái gì và tôi cũng không nói tôi là đúng, người khác là sai ... tôi chỉ chia sẻ về phong cách cá nhân tôi mà thôi. Không hiểu có đụng chạm vào bác hay không mà bác nổi đóa lên thế? Bác nên xem lại tư cách moderator của bác. Tranh luận cho vui thôi mà. Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: Su su.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em thì hâm mộ bác nào tip 300k mà mấy anh tip 500k còn ko dc hưởng sẻrvices của mấy ẻm như anh tip 300k cơ.

boihetvaoday

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
0
72
18
36
0 ₿
Cái này ko liên quan tư cách làm mod gì cả... đó là ý kiến cá nhân, cách chơi của bác @Hido86 thui, tranh luận vui thui mà, làm gì bác nổi đoá lên thế :D.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Hà hà tui là tui hiểu ý ông mod này, thực ra ổng chẳng nổi đóa gì đâu. Cỉ là 1 cách thể hiện tính cách thui mà. Toàn bộ tranh luân đều là chem gió hết, anh em thoải mái thể hiện chính kiến minh 1 cách tự nhiên nhất bằng các từ ngữ khác nhau. Thế thôi, đung lôi ra là xem tư cách mod lại vv và vv . mod cũng thể hiện chính kiến được vậy khakha

labatvi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/9/15
Chủ đề
0
10
4
0 ₿
Có điểm đồng tình và không đồng tính với chủ thớt

Điểm không đồng tình là bác bảo không bao giờ đi thường, chỉ VIP và SVIP. Em đi cũng nhiều, VIP và SVIP cũng đi những chỗ có thể nó là cao cấp ở cái đất SG này (VIP tic 550, Svip tic 750) cũng trải qua hết rồi. Nói thẳng là ngoài khoản riêng tư thì không thể đầy đủ bài/công đoạn như đi thường. 1 cái phòng VIP dù rộng đến đâu cũng làm sao nhồi nhét được xông ướt, xông khô, ngâm chân, tắm thủy lực, ...

Còn về giờ giấc thì em đi thường, hết 1 giờ em kêu làm thêm giờ nữa, thanh toán tic bằng VIP, tip như VIP, mà lại được đủ bài, đủ công đoạn. Em toàn chơi vậy, đi thường 2h, cũng chẳng thua kém VIP :))

Còn em đồng tình với bác thớt quan điểm đi massage thì không nên cầu toàn kiểu KTV phải là "All in one" và cách chi là cách của mỗi người, không ai có quyền nói ai là phá giá hay gì hết. Đúng phương châm của MOD từng nói: tiền ai nấy chơi :))

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,060
0 ₿

Oh, đừng hiểu lầm. T đâu có dám nổi quạu gì với bác!:confused: Trái lại t tôn kính bác như là 1 vị thần thánh đó chứ!:) Đời t chỉ cúng kiến vái lại ông bà và thần phật thôi, t tôn kính bác như thần thánh nên t mới mún vái lạy và cúng lễ! :rolleyes: T coi bác như là Thần matxa rồi!

boihetvaoday

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
0
72
18
36
0 ₿
Tui vẫn khoái bác @Hido86 nhất :))

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Các bác tranh luận tiếp đi chứ,trên tinh thần giao lưu thôi đừng gay gắt vs nhau làm gì mất vui :D

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,060
0 ₿
Chủ thớt này quả là thần matxa, phong cách siêu hào phóng, matxa với cá sấu hà mã gì cũng chơi tuốt hết và lun boa tối thiểu 300k ko thư giãn, 500k thư giãn! Thần matxa có mún đc matxa thư giãn với hot girl bánh bèo ko? Hot girl bánh bèo này mà matxa cho chủ thớt chắc chủ thớt boa 1 triệu lun đó!:D

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc and boihetvaoday

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Đồng ý là ko có chuyện Ngon Bổ Rẻ :D còn Tip thì tùy khả năng tài chính mỗi người mà cũng đừng tính toán keo wá làm mấy em thiệt thòi. Có người chơi còn sang hơn cả thớt nữa đó chứ @@

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Tip như vậy thực theo mình là quá thấp. Đi toàn Vip, Super Vip mà tip nhiều khi hổng bằng 1 số anh em đi thường nữa. Mình toàn đi thường tip 400, vip 600 nếu cảm thấy ok em út thoả mái k a. Thích nhất là khoảng hà mà cá sấu gì cũng xơi tuốt. Cứng thật. Chim mình ngọc ngà hổng dám đưa vô mấy chổ đó sợ bị cắn cu lắm.
Mà bác thớt cũng cứng thật. Đi Vip mà dám tip 300. Nể luôn không thư giản thì cũng tốn của con người ta cả tiếng rưởi có khi hơn. Thà ra thư giản cho anh em bình dân có 1 tiếng cũng được 300k++ rồi.
P/S Mấy cơ sỏ massage chắc thích bác thớt lắm. Còn mấy em thì hổng chắc. Ngồi xà quầng nói chuyện tiếng rưỡi hai tiếng với bác thớt thà ra làm 2 ca thường còn kiếm được 6,7 trăm. Thay vì kiếm 300 khỏi thư giản

Sửa lần cuối:

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
nói gì thì nói bác thớt nói cũng đúng mỗi người mỗi cảnh mình thì ngoài tiền ms thì phải thêm tiền cafe tiền banh tiền gym tiền phòng muay chứ mình ko nướng quá nhiều vào ms cao lắm là 3 lần 1 tháng thôi mỗi lần total thì khoảng 400 còn lâu lâu có tiền thì VIP này nọ thôi bác giàu thì bác muốn làm gì thì làm :(

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,060
0 ₿

Ngồi xà quầng chém gió ko thư giãn mà cho 300k đặc biệt với hà mã cá sấu thì ko khác gì dung túng, tập hư mấy em làm cho mấy em sinh thói chảnh dog coi thường khách hàng. K bít mấy em nói chuyện gì có ích cỡ nào mà đắt giá dữ? Ngay cả mấy buổi toạ đàm, tư vấn của các doanh nhân, chuyên gia hàng đầu nổi tiếng mà ng ta cũng chỉ thu tiền chưa tới 300k/người