Phụng thủy thật đẽ!

Lượt xem: 27,324

maikhoivu007

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
0
11
4
45
0 ₿
Mới hồi tối đi e t ve ,e dâm quá mình thuộc loại trau bò nhưng cũng thua e,e này phục vụ sơ xài.massage thì cũng bình thường.đến lúc thư giãn,ko biết mình hên hay xui? Vào ngay lúc em dang nứng lồn. e kêu mình làm cho e sướng ,tự động lấy tay của mình để đưa vào buớm e,e còn chỉ mình để ngón nào và để ra làm sao cho dúng ý e mới dc,còn bảo " a làm cho mạnh vào.mình thục mỗi cả tay nhưng mà vẫn ko ăn thua gì với e.

• Like
Điểm cảm xúc: Tinhoi88

Mrbap

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/6/16
Chủ đề
0
21
1
36
0 ₿
E ten gi so bao nhieu zay bac???chiu het noi roi

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
Mừng bác ngon chym. Mà e tên gì vậy bác, bác ibox cho e với. Tks bác nhiều

Hùng777

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/3/16
Chủ đề
1
13
1
41
0 ₿
E này tên j vậy bác, inbox cho mình với

agev

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Chắc là e Thư, e này trắng, teen mặt xinh, ngực khủng, hơi lùn, vô toàn bắt mình móc lốp mỏi cả tay :)))

• Like
Điểm cảm xúc: maikhoivu007

maikhoivu007

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
0
11
4
45
0 ₿
Mới đi xong tối qua. Định vào gặp em k nhưng lúc đi vào thì gặp một e nhìn cũng dc, nên quyết định làm chuột bạch luôn. Kêu thằng locker kêu e vào. Em này dc cái masage cung hơi lâu,đen lúc mas gần thi chỉ có chiêu kiến bò, em bj một chút rồi chuyển qua hj, cho sờ mó ở trên thôi, sờ ở dưới thì e cứ né ,nói chung là e này hơi công nghiệp , mọi người nên tránh xa e này(e này tên Quỳnh nha các bạn)

• Like
Điểm cảm xúc: Tinhoi88 and DarkKnight

aivalk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
tóm tắt tên các em phòng Vip Phụng Thủy teen, dễ thương, chịu quậy đi các bác ;)

luvias

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/9/16
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Ko bik các bác thế nào Chứ Hôm qua em vừa mới Đi xong..vì mới lần đầu vào Cho nay thấy CSCV cũng Ok ...Đi vé SP Vip 300k vi lần đầu nen ko bik goi ai nên random thử thì đc 1 em Noi chung Cái Gì cũng Ok Vui Vẻ Tới lúc Bj thì Cũng khá là phê tới lúc mình sờ V4 Thì em no chỉ cho sờ bên ngoài... Ko cho Vén Quần lên... Thế là Tuột Cmn Hứng... Xờ làm mẹ gì ngoài cái quần... mình bảo là em.làm A mất hứng quá thì em ấy Bao là đang bi viem rat nên Ko cho Sờ bên trong...vậy là Chẳng còn tí hứng thú gì nữa em Bj Hj cả nửa tiếng cũng chảng ra dc vì còn hứng thú gì nữa mà phiêu... xong thay em Hj hoài Cung toi minh hoi mệt chua em thì em ay bảo mệt chu sao ko a...rồi mình bảo em làm a mất hung quá sao a ra đc thi em ay bảo thi a ko ra hết h thì em ra...vl em...thấy vậy mình cũng ráng gồng cho ra rồi em ay. Tam rửa cho cái nữa rồi lấy bop ra Cũng Tip Cho 400k xong Minh hoi như vậy dc chưaem em ấy bảo nếu em noi chua Thì a có Cho thêm ko...Mình nghĩ thầm chưa đuổi ra là may lắm rồi xong mình thay đo đi ra luôn... Nói Chung Tiền vé + Tip = 700k ong A minh Lo hết nên chuột bạch thu xem thế nào Ai Ngờ ko Như mình nghi....! Trong đây Chủ yếu là Cái skill liếm đít long Trảo Thủ thì thấy độc hơn nhiều Chỗ minh tung đi Còn về Massager thì Công Nghiệp Vl... Ai Có tên em nào Ngon Chịu Chơi Tới Z Thi inbox Cho Mình Với nhé.

agev

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Lẽ ra khi e nó nói v4 bị viêm rát là bác có quyền đổi người ngay. Chỗ này cho đổi thoải mái, ae đừng miễn cưỡng về lại ôm cục tức

• Like
Điểm cảm xúc: luvias

luvias

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/9/16
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Ban dau minh thay nc cung đc nen thoi tai vi cung gan sap het time chu nhu ban dau vao thay ko vui thi minh da doi roi

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Nói thẳng . Đừng ghé mấy trang trời đất hay tựa như nó . Toàn hàng pr trắng trợn công nghiệp hạng nặng . Kể cả mấy con lên public cũng ko ngoại lệ . Và đa số toàn hàng Bắc tiến vào Nam . Coi hình thì tươi lắm , đọc rp thì dịch vụ đã lắm . Đến lúc hẹn thì thấy xót tiền bởi vì hình ảnh khác xa đời thật , dịch vụ thì như shit . Kinh nghiệm mất tiền ngu vài lần nên tạch luôn ( các mặt hàng 400 đến 800 đều đã test ), giờ chỉ ham massage thôi . Còn bác nào ko tin thì cứ thử .

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320 and HUYTD

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
NÊN PHẢI CÓ NGƯỜI QUEN GIỚI THIỆU BÁC ƠI, KO THÌ ÔM CỤC TỨC.

• Like
Điểm cảm xúc: lambanh

maikhoivu007

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/16
Chủ đề
0
11
4
45
0 ₿