Phước lộc thọ 2 có bj nha kaka

Lượt xem: 8,306

longnhong88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/7/16
Chủ đề
3
69
5
35
0 ₿
Hôm qa lên cộng đồng nghe đồng bào bảo phước lộc thọ 2 có biến , sẳn thằng bạn có vé mời free nên kéo nhau đi làm chuột bạch
Mới đầu nghe nói vé mời đí vip thì tốn 100k , vô thì không có chỉ được free suất thường , lở rồi đi luôn , vô xông hơi , tắm sạch sẻ rồi phục vụ kiu vô phòng chờ , vô lát tự nhiên có thèn to con lai massa chân lun dù ko iu cầu làm hơi chán mới làm tí mình kêu nghỉ đi bo nó 20k , lần sau ai vô tránh nhé làm đủ chắc tốn nhìu vì khi đi nghe phục vụ nói nó mày ko làm cho xong tính tiền luôn thể , hehe ở đâu ra mà dể ăn thế nhỉ ...
Cuối cùng cũng vào phòng , nằm đợi tí máy lạnh qá lạnh teo chim lun, lát 1 pé xinh xinh nhìn hơi dâm dâm tới , e này ít nói , nên mình im cho e làm , massa củng bt ko gì đặc biệt đc 20 phút gì đó ,rồi e kiu thư giản , e nó lấy tay đổ gel gì đó định hj mình nói ko bj hả e , e nó nói ah cho e nhiêu , nó nói thường hj thì 200k tới 300k , bj thì 300k trở lên , mình mặc cả e nó hj luôn mình ghẹo , hj ah bo ít à thế là chuyển sang bj , liếm ti rồi liếm cột , bj khí thế kaka , bóp , mò làm hết , xong khi quần đc lúc mình ra , rồi e nó massa tí nửa mình bo 300k e nó giận , tỏ vẻ khó chịu , rồi khi ra đẩy cửa cái rầm , dễ sợ lun .
Em này số 08 , vé thường 150k có vé mời free , suất 60 phút thật ra 45 phút à
Massa qa loa , e này tướng ngon chịu chơi mà phải bo nhìu , vip thì 360k suất 120 phút .
Chổ này ai thic thư giản thì ok chứ massa chán , bạn mình đi chung nó làm 15 phút rồi thư giản xong nói chiện rồi về .

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
xuống cấp nhỉ. muốn Bj thì cứ qua boss, 300k là đủ sung sướng cả đôi bên rồi, qua đây chi cho em nó giận . haha

Namdamsen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/11/16
Chủ đề
0
2
2
37
0 ₿
Hom qua mới đi với 2 ông anh ở HN luôn. Vô phòng vip. Em tip cho thằng lễ tân bảo gọi bé ngon. Gặp ngay bé 17, bảo tên Thùy Dương mà chắc là nói xạo. Được có 50 phút kể cả thời gian tắp táp là đòi ra, chắc tranh thủ đi suất nữa. Kỹ thuật bình thường. Ngoại hình xinh xắn, ngoan. V1 cho thoải mái. Nói chung là phí tiền vé do ko được phục vụ 2h