<<Phương Anh>><<SBD17>> Nhiệt tình ,ngoan.

Lượt xem: 5,164

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Một buổi trưa nóng cực , không biết làm gì thôi nhớ lời rủ rê @Như Quỳnh nên ghé vào đó nghỉ cho khỏe.
Vừa vào thì người đang mệt nên nằm phòng thưa giản để lấy sức, được nhân viên quan tâm để máy lạnh mát mát , bật tivi và mình có một giấc ngon lành. Sau khi tỉnh táo hơn thì vào giai đoạn chính.
phòng Vip 6
CSVC đẹp , phòng xông rộng đủ chỗ cho thếm 1 bé kekeke. bồn tắm có nút chặn để ngâm luôn, và có ghế ngồi rộng ( để làm gì ae biết nhỉ )
SBD 17
Face 6đ
Body nhỏ nhắn
V1 : 6,5đ
V2 6đ
V3 6đ
V4 6,5đ nước nôi vừa đủ dùng.
Kỹ thuật mx khỏe : KHá đầy đủ , mx đá nóng và mx dầu , em làm khá đủ bài tạo một cảm giác thưa giản thật sự, cảm thấy thời gian như muốn ngừng lại để được em mx thôi,
Mx mệt: Kỹ thuật thái của em có sự phối hợp toàn diện từ 2 quả cam như muốn ép lấy nước đến đôi môi ngọt ngào đo xem lưng anh dài bao nhiêu mông anh tròn không và cái lưỡi thì cứ dạo theo từng tấc da, thêm vao đó thì cái đôi tay em không dùng để chống nhiều mà đi thăm hỏi vài nơi cần thăm nữa, nằm mà cứ phê phê , lâu lâu được em nó cho ăn cháo nữa chẹp chẹp , em thì khoái cái này lắm, mà đã cho ăn cháo thì phải uống sữa chứ thế là cháo xong em lại trườn thêm tý nữa cho em lựa chọn bình cảm nhận sự chăm sóc rất nhiệt tình và hợp tác của em nó.
Mx thái tập 2 ; lật người lại thì em vẫntiêp tục đi bài lưỡi và lần này thì kỹ thuật bj với hj của em có sự thay đổi khi bj/hj là 80/20 mà 20% hj đó là do em thèm sữa quá cho nên đòi uống tý kekeke không chắc 100%bj rồi.
Mặc dù là phát thứ 2 nhưng thằng em vẫn đủ sức gồng lên cùng với sự trợ giúp của em nó vừa cho lên vừa cho hạ làm thằng anh như muốn điên lên được thế là không chịu nổi với sự kích thích ấy rồi và mọi sự không kiểm soát đã xảy ra , em nó khóc trong sung sướng , thằng anh thì nằm bất động giật giật liên hồi kekekeke.
Nhừng công đoạn sau tưởng chừng như bình thường thì em nó cũng làm rất kỹ càng, tắm táp thằng anh xong cho một nụ hôn nồng cháy cho thằng em lần cuối trong bồn tắm và ra về.
Túm lại là một buổi chiều với cảm giác được một em quan tâm chăm sóc như thế rất hài lòng,
Đánh giá chung.
Thời gian mx khỏe và mx thái 1 tiếng 50 phút ( đúng giờ ) : 10đ .
Tick : Vip Thái
Tip tùy lòng hảo tâm với em đo đi 2 phát vì sự nhiệt tình em nó nên mặt bằng theo 2 phát.
locker nhiệt tình
bonus mỳ trứng + bò
giữ xe 10k vui vẻ cả nhà.
khi xuống thanh toán còn được em khuyến mãi một nụ hôn tại quầy làm ngại muốn chết à.

Camry

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/7/16
Chủ đề
0
197
89
0 ₿
Bóc tem phát. Chúc mừng bác kiếm thêm được 1 số ngon

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Ngon ngon. Đọc mà cảm hứng dân trào

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác đúng là ngày càng lên trình

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Ngon ngon. Đọc thôi cảm thấy tay bủn rủn chân căng cứng rầu

nai-tơ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/17
Chủ đề
0
5
1
33
0 ₿
cho e xin tic+ tip.sẽ đi e này càng sớm càng tốt,hehehe.nóng người rồi

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
Thanks 4 report. Chú thết có lẽ bồ kết em này rồi. Đọc bài chú thết thấy e này khác hẳn lần Mèo ta gặp hồi tháng trước

Trai có Bồ

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/5/17
Chủ đề
0
84
16
0 ₿
Em này Trai vừa gặp tối qua. Face k xinh nhưng nhiệt cmn tình, như pác @loveofsex miêu tả. Tip cho em rộng yay chút cũng xứng đáng

So Deep

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/4/17
Chủ đề
1
53
11
0 ₿
Vừa vô phuong anh yc 38 rồi. Tiếc quá. Chắc để lần sau

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Nói chung tuỳ vào mấy bác nữa. Gặp mấy bác mà kỹ sư cầu cống vào thì đố em nó bj 100%. Đi chơi thì có qua có lại vui vẻ nhẹ nhàng với em nó thì em nó nhiệt tình với mình thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Trai có Bồ and paul2017
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.