Post đầu tiên sau rất nhiều làn check Ozawa

Lượt xem: 2,636

Bẻ gãy sừng trâu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Đã theo dõi Ozawa trên diễn đàn rất lâu mà mãi mới có thời gian để review trên này.
Trưa nắng gọi hotline xem đã mở cửa chưa thì được bạn tư vấn bảo vừa mới mở cửa và các bé đã chuẩn bị xong, tranh thủ phóng qua vì đi ngoài đường nắng nôi. Qua đến nơi thì được bạn locker dắt vào lễ tân chọn KTV, lướt qua 1 hồi thì thấy bé 52 trống là chọn ngay (chắc thấy nhiều report tốt của bé quá). Tới phần chọn vé thì lấy luôn cái vé 120p vô cực cho sướng, trong lúc chờ lên phòng thì lễ tân rất lịch sự mời nước uống.
Ngồi đợi tầm 2-3p thì được locker dắt lên phòng. Vừa mở cửa đã thấy bé mặc váy đỏ nhìn rạo rực cả người. Tầm này thì lướt qua xông ướt xông khô thôi mặc dù csvc rất tốt, có cả xông ướt xông khô trong phòng. Ra khỏi phòng thì bé 52 đã chuẩn bị xong nước, em hớn hở chạy tới tắm luôn, bé đưa mình vào tắm cùng, bước vào bồn thì bé tắm cho mình xong đưa đường lưỡi khắp người mình. Lúc này thì đứa em mình cũng cứng lắm rồi, tắm lẹ rồi ra thôi.
Về massage khoẻ, bé đấm rất có lực, làm bài bản, khoẻ được 1 hồi lại sang phần mệt, vừa lật lại bé đi lưỡi từ tai xuống núm rồi dần xuống dưới cậu em, bắt đầu ngậm vào thể hiện những đường kĩ xảo điêu luyện của mình, vì mình khá khó ra nên nhờ bé hj kết hợp bj sau hơn 15p hì hục, bàn tay bé điêu luyện đưa đi không hề đau 1 tý nào, vừa đứa bé vừa dùng lưỡi liếm, được thêm 5p rồi thì cũng ra, bé ngậm vào hút đến từng giọt cuối cùng. Vì mình khó ra nên lần 1 khá lâu, thời gian còn lại mình bảo bé nằm và tâm sự với mình chứ không có nhu cầu ra lần 2 lắm.
Kết thúc 1 buổi trưa ý nghĩa mình đánh giá.
Face: 7/10
V1: 8/10( hệ cam, ti hồng, bóp khá thích)
V2: 9/10( không lipid)
V3: 8/10( to, bóp rất thích)
V4: ướt, thơm, lông được tỉa sạch, phù hợp bác nào thích úp mặt vào sông quê.
Report đầu tiên mong các bác không gạch đá ạ.