Nha Trang PR sạch cho bé 14 :)))))

Lượt xem: 4,045

hoacan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
2
13
2
Đà Nẵng
0 ₿
tui xin kính chào các ae, lâu lắm mới mò lên đây mà thấy nhiều drama dữ nên thôi tui góp phần vào cuộc hiến :)))))
Khai thật với các ae là hôm qua không phải lần đầu tui gặp bé 14 Hòa Đà 4, thiệt tình cũng không nhớ là lần thứ bao nhiêu. Mỗi lần gặp là một trải nghiệm khác nhau, mức độ tăng dần và quan trọng là rất tình cảm! Đã từng đi random một vài số khác nhưng cảm giác 14 vẫn là best.

Còn nhớ như in lần đầu gặp bé 14

bé vừa bước vào phòng đã cuốn hút bằng nụ cười rất duyên, gương mặt nhỏ nhắn, xinh xắn, dễ thương. Ngồi nói chuyện đôi câu lần nào cũng nghe thấy chất giọng ngọt ngào của bé. Không phải đợi lâu, bé dẫn vào bồn tắm, chăm sóc tận tình chu đáo và rất có tâm, cảm giác mình như là bạn trai của b.é vậy á. Trong lúc tắm b.é bất ngờ từ phía sau làm mình cảm giác như đang lạc vào cõi thần tiên nào vậy. Lần 1 trong bồn có hơi lâu nhưng vì b.é cố tình giữ cho tui không ra quá sớm, cũng không bị tụt cảm xúc, b.é rất kinh nghiệm nha. Sau đó b.é nắm tay mình dẫn lên giường nằm và tiếp tục các bài tiếp theo còn trên cả tuyệt vời, wc điêu luyện từ nhiều tư thế, đặc biệt trong các số bé có bộ ngực khủng nhất đến phần chà ngực máu dồn lên não các ae, mình ra hơi lâu nhưng b.é không vì thế mà giảm nhiệt cho đến cuối cuộc vui.

Những lần sau cũng như lần tối hôm qua

Cứ tưởng là khách quen rồi thì chủ yếu gặp lại trò chuyện tâm sự, trải nghiệm kỹ năng thượng thừa của b.é là quá ok rồi. Nhưng không, mỗi lần gặp b.é là lại có một kỷ niệm khác nhau và đặc biệt hơn lần trước…

AE nên trải nghiệm để có cảm giác thực tế hơn. Bảo đảm ae nào đi cũng sẽ hài lòng như mình.

Tổng kết b.é 96
Face: 9 đ (dễ thương)
V1: 9,5 đ
V2: 9 đ
V3: 9,5 đ

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
Cũng 1 tháng rồi tui mới ghé lại hoa đà 4 này, vào tính đi bé khác mà nghe thằng bạn bảo bé mới tân trang mặt nhìn đẹp hơn trc nhiều lắm nên lại book bé quả ko sai khi tin lời thằng bạn già, da bé trắng hơn mà vếu cũng to hơn may là đi trúng giờ bé ko kẹt khách chứ nghe nói bữa giờ bé đc yêu cầu nhiều lắm

baominh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/5/23
Chủ đề
0
4
0
Hà Nội
0 ₿
tui khách du lịch lâu lâu ghé Nha Trang mà hồi giờ đọc review ít tin lắm mà đọc cmt của bác nên quyết định đi thử, hồi giờ massage ở đâu phần kỹ năng các kiểu thôi mình bỏ qua tui kết cái sự nhiệt tình vs cách nói chuyện nhẹ nhàng của bé, bú liếm max phê chả có chô nào để chê

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
bác này nói đúng ý tui, đi chơi đơn giản là như vậy còn mấy ô mà soi mói quá thôi ở nhà soi vợ đi :))))

hoacan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
2
13
2
Đà Nẵng
0 ₿
vãi thật đọc cmt của bác đi thử mà đi liên tiếp 3 ngày lựa 3 khung giờ khác nhau mà bé nó đc yc ko gặp đc, tui quyết phải đi thử e nó cho bằng đc