Preview tổng quan Hoa Đà - Tp NT

Lượt xem: 9,573

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Co 3 cơ sở Hoa Đà cùng chủ : 1,2,4 ( ko rõ Hoa Đào có chung chủ hay ko )
Theo đánh giá chủ quan về dàn đào thì 2 ->4-> 1. Bác nào muốn biết địa chỉ thì cứ google
Đi đến các cơ sở này nếu nhờ taxi chở thì giá vé sẽ cộng thêm 50k/ khách

Dàn đào phần lớn là dân miền Tây, miền trung cũng có nhưng ít
Nhan sắc trung bình, cũng có em đẹp nhưng ko thể bằng ở tphcm
Thu tiền trước khi lên phòng - ĐIỂM TRỪ LỚN , cụ thể sẽ giải thích ơ rp dưới
Locker +dắt phòng : thái độ tạm, VÒI TIỀN RA MẶT , y chang Bảo Khang o tphcm

MỘT VÀI REPORT

HD 2 : 22 tốt từ skill, thái độ đến độ chiều chuộng - mặt nhìn hơi nhừ. 10 trẻ đẹp nhưng thấp hơn 22 chịu chơi không kém. Đã tét 2 số này và cảm thấy hài lòng với dịch vụ

HD4 : check gần đây cảm thấy rất bực mình. Đc bạn giới thiệu #5 , alo hỏi tiếp tân nói còn 45p nữa sẽ có. OK đi chơi bời đến giờ hỏi lại lần nữa tiếp tân nói OK số có sẵn. Sau khi làm thủ tục thanh toán tiền vé xong điều đào nói 1 câu tỉnh queo: số 5 bận 90p nữa mói có anh. Mình bật lại hỏi sao tiếp tân nói có sẵn, trước đó anh đã alo rồi. Nó nói con đó éo biết cái gì, giờ anh đợi hay đi số khác?? Đù tới đây là muốn bỏ về rồi nha mà đã thanh toán tiền vé rồi thì anh cứ tự nhiên về nhé - điểm trừ đề cập ở trên .

Vào gặp em s5 hỏi chuyện thì em nó nói là giờ em mới vào làm theo ca — trời đụ, vậy là ko chỉ con tiếp tân mà thằng dắt đào cũng ... éo biết cái gì ????

Về ktv 5: nấm lùn , đc cái ddcn Bj nhẹ nhàng uyển chuyển bù lại khiếm khuyết chiều cao

CHỐT HẠ

không ưa bọn locker, kiểu làm ăn chụp dựt của cơ sở -sẽ ko quay lại thêm lần nào nữa

Bác nào muốn giải trí thì cứ đi cho biết, bài viết chỉ mang tính chủ quan

• Like
Điểm cảm xúc: dnht, xpress and chuoithot008

chuoithot008

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/7/18
Chủ đề
1
6
4
42
0 ₿

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
sợ thì kêu e nó vệ sinh răng miệng trc rồi bj. làm xong bác tắm rửa lại sạch sẽ thì an toàn.

có thể khởi động bằng cách gạ kiss em nó để ngửi mùi và check độ sach sẽ răng miệng

• Like
Điểm cảm xúc: chuoithot008

chuoithot008

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/7/18
Chủ đề
1
6
4
42
0 ₿