Massage Khoẻ PXL - Một lựa chọn khỏe Phú Nhuận

Lượt xem: 3,493

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Lúc trước, cũng hơi lâu rồi có đi PXL Phú Nhuận nhưng chưa có review, thấy phần khỏe ít revew quá mà theo mình thì ổn nên review một chút cho các bác có thêm sự lựa chọn.
Cũng giống như mấy lần khác, mình vận động liên tục cho cơ thể mệt nhứ nhừ mới đi khỏe. Cũng phân vân bên Thào Mộc và Sức Khỏe Vàng mà thấy có giới thiệu chỗ nghe đâu mới khai trương, thêm đang giảm giá bên Phú Nhuận nên quyết định chọn PXL. Lúc mình đi thì có khuyến mãi mà giờ thì hình như hết rồi nhé các bác.

Cơ sở là một nhà biệt lập khá dễ tìm, hình như cũng gần Hoa Lan gì đó thì phải. Chỗ mới nên mọi thứ còn rất, thơm, sạch sẽ, nhân viên, lễ tân nhiệt tình, cấu trúc khá giống với các nơi khỏe khác, xông khô, ướt riêng. Chỗ thay đồ và xông hơi hơi nhỏ, nhưng với mình thì OK, có ngâm chân nướt nóng lót các hòn sởi, mình thích nóng nên khoái hai cái phòng xông, vã cả mồ hôi, lần sau vào chỉ xông hơi rồi về xem có khỏe không, hihi. Có trà gừng, trà cúc các loại, kẹo, mức, và ít quả chuối cho các bác dùng miễn phí. Nói chung khá giống với SKV cộng thêm tí đồ ăn, cũng là một điểm cộng, vừa ngâm chân vừa ăn mức rừng hoặc xơi quả chuối OK.

Phòng massage thì có loại thường và VIP. Mình đi loại thường nên không biết phòng VIP có gì, bác nào đi rồi thì bổ sung nhé. Phòng thường mình đi có 2 giường, cách nhau bằng tấm màn vải, hôm mình đi thì chỉ có mình mình thôi nên chưa biết cảm giác lúc chung phòng với người lạ thế nào, hihi.
Mình đi mục đích khỏe thuần túy nên không quan trọng các thứ khác lắm tuy nhiên bạn KTV làm cho mình khá cao, chắc tầm 1m65 quá, mặt bầu bĩnh, dễ thương, còn khá trẻ nữa, trò chuyện vui vẻ, âu cũng làm cho không khí thêm thoải mái. Kỹ thuật massasge rất tốt, đủ lực (có khi dư luôn, kêu bạn ấy điều chỉnh). Hai vai mình vận động nhiều, các bó cơ cứng ngắt mà bạn ấy massage cho mềm ra luôn, dùng sức hơi đau đau tí nhưng xong rồi thì nhẹ hẵn.

Sau này đi thêm vài lần ở những cơ sơ khác nữa thì mình nhận xét kỹ thuật massage khỏe của các bạn ấy cũng ngang ngang nhau, có thể điều chỉnh theo yêu cầu của các bác. Yếu hơn Thảo Mộc khoản không có ngâm chân nước nóng và đắp mặt nạ dưa leo...hihi. Thuần khỏe nên các bác ở gần chỗ nào, quen KTV nào thì cứ thế mà chiến, không cần phải lăn tăn nhiều.

Đến giờ mình vẫn phân vân gói 75 phút và 90 phút, 90 phút thì nằm hơi lâu, hơi mỏi cổ, còn 75 phút thì có khi chưa thấm tới. Bác nào đã đi 2 loại cho xin ý kiến nhé!

Mình chọn gói 75 phút, giá 260K (giảm 30% nên còn gần 2K gì đó)
Tip 250K
Tóm lại nếu các bác muốn đi thuần khỏe, ở gần thì thay vì đi xa, tốn xăng, tốn Grab thì PXL cũng là một lựa chọ phù hợp.
Thuần khỏe nhé các bác, các bác hỏi có bonus step này kia không thì mình chịu, mà mình cũng chỉ đi chỗ này thêm một lần nữa vì đường hơi xa.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhiều khi đi mệt hoài cũng oải.
Thôi thì đi khỏe reset bản thân chút chút
Yên tĩnh nghỉ ngơi cũn là một thú vui

• Like
Điểm cảm xúc: straightforv

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Đây bác

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
có bài giới thiệu massage khỏe đó pxl đó bác.

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
massage thuần khỏe thì 60p ổn cho khách và cho cả nv nằm sấp lâu tức ngực lắm.