Quá bức xúc..... tôi đã mất đi 1 nơi thư giãn

Lượt xem: 3,509

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Thưa các đồng chí, anh em thường online diễn đàn sẽ biết được topic này http://congdongmassage.com/threads/matxa-do-doc-long-tan-phu-lan-2.22562/ .
Trong topic tôi có đề cập đến 1 spa rất đặc biệt. Nhiều anh xin share, tôi ko share đã chửi tôi. Và đây là lí do tôi ko share:
tôi ko share đại trà nhưng có share với 3 mem trên diễn đàn. Tôi ko có chứng cứ nên tôi ko nêu cụ thể ở đây. Và hôm nay tôi có ghé lại spa này thì kết quả như sau:
*** trong tủ thay đồ để sẵn cái quần đùi, tôi đã thấy nghi nhưng tôi vẫn ko mặc quần như thường lệ( chỉ quấn khăn tắm) . Khi vào phòng em ktv ko chịu làm, yêu cầu phải mặc quần mới được. Tôi hỏi lý fo và được biết : 2 tuần nay spa bị kiểm tra liên tục, 1 tuần 3 lần. Tôi đành chấp nhận mặc quần để massage. Khi massage thì bật đèn sáng hết cỡ, làm bao nhiêu cảm xúc biến mất. Suốt 60' thư giãn tôi chỉ có tâm trạng bực mình.
Thưa các đồng chí, spa này tôi đã đi hơn 3 năm và chưa gặp tình trạng kiểm tra này bao giờ. Không biết trùng hợp hay gì mà bây giờ lại như vậy. Sau lần này tôi thực sự ko dám share nữa, mất lòng tin quá.
Và cuối cùng: tôi đã mất 1 chỗ thư giãn đích thực....

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Chào @Lonelyboy81 . Ad nhận thấy
Thứ 1: đây là massage khỏe

Thứ 2: trên diễn đàn này xưa nay vẫn share tất cả các nơi massage thư giãn.

Thứ 3: nếu công an kiểm tra thì mấy chỗ thư giãn trên này chết trước chứ ko đến mức cái massage lành mạnh của bác bị ảnh hưởng đâu. Do cách sống cả thôi bác ạ.

Thứ 4 : Ad có đọc qua bài của bác Vicky. Ad thấy bác lưu ý rất nhiều lần vấn đề hotdeal và cách sử dụng code vé gì đó mà có thể gọi trực tiếp cho cơ sở để lấy. Ad ko hiểu lắm nhưng thấy với cái kiểu làm ăn sống nhăn của cơ sở này thì trước sau cũng dẹp tiệm thôi. Đăng ký làm deal cho đã rồi đi nhận khách trực tiếp đó là không tôn trọng quy tắc rồi.
Chào thân ái và quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: ridotoji1989

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Hoàn toàn cảm thông với bác nhưng tui nghĩ ko do bác share trên đây đâu, ko tin bác hỏi thử 3 mem mà bác share xem sao. Tui nghĩ là do deal, code rồi bán tràn lan nên cũng ko quản đc KH đâu, nên bác đừng nghĩ là do bác share nên nó mới bị vậy. Chứ rõ ràng rất nhiều cơ sở khác có thấy gì đâu.
Túm cái váy lại, mốt chổ nào bác thấy ngon thì đừng share, mà ko share thì khỏi cần RP, mắc công ae lại ib xin tùm lum.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Hi ad. Em xin đính chính:
- Thứ 1: chỗ em nói ko phải chỗ bác Vicky post bài. E share qua pm chứ ko đề cập trên diễn đàn.
- Thứ 2:may chỗ thư giãn có chung chi. Spa ko chung chi. Chỉ có điều vượt rào 1 tí là chấp nhận cho khách ko mặc quần khi massage.
Thứ 3: em ko có chứng cứ nói do anh em diễn đàn. Do em bức xúc và có 1 chút nghi ngờ nên em post bài. 1 dạng giải tỏa.

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Hên xui thôi bác à... đã là cộng đồng chung zs nhau thì share có gì to tát đâu... đừng public nhiều về ktv thôi...ae dc thì đi khám phá biết thêm... chứ ai cũng ko share ko report thì diễn đàn chắc chắn chán lắm

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Lỗi của tui . Hôm đó cho @hoangphiho gì gì đó vô check e H .

Chắc cu này share đại trà , nên em nó vượt rào 1 chút ấy mà .

Thiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
nói chung ko hỉu gì hết. bác ko đi nó 1 tháng, quay lại hoặc nó sẽ như cũ, hoặc đóng cửa luôn

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Vic hiểu tâm trạng của bác @Lonelyboy81 ,kiểm tra là có chiến dịch hết cả. Như ms Tân đạt Mỹ,cũng khỏe thuần tuý., có chiến dịch kiểm tra, phát hiện 1 số sai phạm, bị phạt và ..đóng cửa luôn. Đôi khi k may mắn thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81