Gò Vấp Quá buồn vì phải đợi lâu

Lượt xem: 1,369

Naruto Sadsukè

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/3/22
Chủ đề
2
4
3
0 ₿
chuyện là hôm lễ giỗ tổ hùng vương có ghé hera do thằng bạn giới thiệu,thì hôm nay cũng ghé hera thêm lần nữa,nhưng lần này khá buồn.
Gọi cho cậu tỉnh để book lại bé A8,thì bác tỉnh chốt kèo vé osen nên cũng qua luôn,qua thì bác tỉnh đón để xe rồi vào quầy chọn vé lên phòng nhanh gọn,thì thiết kế nội thất thì cũng như vậy,ngoại trừ việc hình như thay tinh dầu máy xông nhỏ của phòng nên thơm hơn và dễ chịu hơn trước,cu phục vụ mở bồn xông sẵn nên vào ngồi xông rất lâu vẫn chưa thấy bé vào,đi ra xem đt thì 15p rồi,ngồi hút thuốc uống bò húc,hút tầm 2 điếu thuốc vẫn chưa thấy bé vào,lúc này đã đc thêm 15 chờ đợi rồi,vừa buồn vừa nhìn đồng hồ không biết khi nào bé vào,thêm 5 phút sau thì bé mới đi vào,vừa buồn vừa bực tính hỏi bé sao lâu vậy? thì bé chào hỏi anh đợi có lâu không,nghe giọng bé nhỏ nhẹ nên cũng hỏi sao em lâu thế thì bé bảo nay cơ sở hơi đông nên cũng thông cảm,rồi vào từng bài bản,bé thì không còn gì để nói rồi,sau bao ngày không gặp thì cũng đã thon hơn trước rất nhiều,thật đáng mong đợi vóc dáng tuyệt phẩm của bé.
face thì 7/10 (đã thon rất nhiều bắt đầu hiện nét)
v1: săn hơn trước vì là hàng tự nhiên + gym nên cũng đẹp hơn trước
v2: đã gọn hơn
V3: căng to phê hơn
rv rõ về bé thì có ở bài trước rồi,bài này chủ yếu nói lên nỗi buồn,nếu đông thì bác tỉnh cứ để mình ở dưới ngồi cả 2 cùng tám chuyện chém gió,cho vui vẻ,dù sao thì cơ sở đông thì mình cũng chấp nhận được miễn gặp bé,chứ để lên rồi ngồi 1 mình tính từng giây phút đợi bé hơn 30p thì thật rất buồn,đợi lâu bao nhiêu cũng đợi chỉ cần là bé đúng gu đã chọn,dù sao thì lúc ra về cậu tỉnh cũng ra xin lỗi nên cũng thông cảm cho cơ sở,mong lần sau gặp lại bé A8 thì không phải đợi như thế nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Mr Mìn

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
479
0 ₿
Dạ a lần tới e sẽ lưu ý và sắp sếp chuẩn chỉnh hơn nữa ạ . Xin lỗi vì sự cố ngày hôm nay ạ . Mong a thông cảm ạ.

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
479
0 ₿
Dạ a . Đất lành thì chim đậu kkk . Bữa nào bác ghé e trải nghiệm dịch vụ hera bác nha . 0972167896 zalo e ạ . Hi vọng được đón tiếp bác ngày gần nhất ạ