QUÁ CHÁN VỚI MASSA HỒNG NGỌC TÂN PHÚ

Lượt xem: 1,925

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Qua đi nhậu với mấy thằng bạn ăn ốc ở quán Ốc Gánh mới nổi thấy ca sĩ diễn viên quảng cáo khá nhiều ngon rẻ làm vài chai vui vẻ B05 Xong xuôi thằng em lại nổi hứng mà rủ chẳng thằng nào đi chung đâu cả thế nên đành đánh lẻB12 ... Bật đt lên tính lấy code thì hết CMN pin ôi cay B31 Thôi thì đi quanh quanhthấy khá nhiều quán nào là Tây Thi vào nhìn nó hơi gớm mà locker siêu hờ hững nói vé 1000 còn tip thì lên tự thỏa thuận B22thấy mùi khôngêm thôi xin lui. cuối cùng chạy 1 vòng trái đất 30' thì thấy massa Hồng Ngọc tính ra gần sát bên quán ốc mà không biết. Chạy vào gạt chống khí thế có 2 cu lễ tân 1 cu đang nằm hỏi đi ks giờ hay qua đêm thì bảo massa kêu chạy vào trong đi , chạy thẳng vào thì có 1 cu locker nữa mà thấy phục vụ đúng là thua những nơi từng đi thật khá hờ hững. Bước lên lầu thì có ngay bảng giá và mắc nhất là 1500 Nuru + 69 + CIA 2 lần thôi thằng em kêu quá rồi quất vậy, vào phòng thì chỉ có 1 câu anh cởi sạch đồ rồi vào xông nhé rồi locker bước ra B18. Vào xông phải tầm 20' mới có tí khói rồi thấy em bước vào qua làn khói mờ ảo thì thấy 1 em loli khá nhỏ nhắn ok được, mà thấy em cứ ngồi ngay cái giường không thấy vào chào kêu gì cả thôi thì bước ra em kêu ngồi nghỉ đi rồi vào tắm mà không thèm nhìn mặt ... Lại giường ngồi rồi em pha nước tắm 1 bầu không khí im lặng đến đáng sợ, thế là mình cũng mở lời ra thử xem sao em quê ở đâu ... sao đó nghe đúng 1 câu CÀ MAU hết ... lại cố gắng hỏi thêm 1 câu em bao tuổi lại 1 câu duy nhất 18 hết ... Thôi mất hứng không hỏi nữa nên thôi kêu sao làm vậy. Thấy chỉnh nướcđược 1 lúc lâu thì kêu mình vào tắm , vào ngồi xuống tắm thấy chà sơ sơ qua rồi kêu quay lại chà sơ rồi lại quay ra trước thư giản 1 lần,ẻm hun ngực được chút xong xuống ngậm thằng em em này có tuyệt chiêu gìđó mà sao gây thốn thốn rồi khong chịu nổi phải ra ngay B16bt mình cũng trâu bò lắm không hiểu sao cái tuyệt kỹ này hơi lạ mà thế này khá chán. Xong xuôi đứng dậy cho em lau mình rồi ra giường nằm sấp cho ẻm massa thấy massa cũng bt lúc này thì hết hứng gì nổi nên nhắm mắt cho làm tới đoạn chà THái thấy cũng bt khá chán. Nằm ngua lại thì được cái em nó hôn từ đầu gối lên phần này khá ok nhột kích thích, tới phần chà nuru ẻmđè mạnh lên thằng em chà làm cảm giác khá thốn lúc này thấy hơi giống bị tra tấn hơn có lúc đau muốn đứt dây phanh thằng em. Tớiđoạn 69 lại chiêu gìđó mà sao thấy không phải sướng mà nó thốn thốn rồi thằng em chỉ muốn ra ngay .. chiêu này lạ thật nên kềm em nó lại cũng khám phá thử v4 hôn cũng sạch sẽ mà khá khô và không thấy phảnứng gì thôi thì ra đại cho xong mà lần 2 lại ko có CIA chỉ thấy em nó cứ HJ rồi đ ể bắn lên người mình... Haizzz em kêu tắm lại cho mình rồi về nhưng thôi chán rồi lau cho anh đi là được ... Chán chẳng buồn hỏi số
TỔNG THIỆT HẠI TIC 1500 - TIP 1500

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
42
33
Hồ chí minh
0 ₿
Có phải hồng ngọc cuối tân sơn nhì ko bác. Ôi đầu năm ngoái ghé 1 lần tởn luôn. Mình đi vé 600 típ 600 thôi .đổi người 3 lần vẫn già và bụng mỡ ko. Ráng ra rồi về. Hơn năm rồi mỗi lần đi qua còn rùng mình. Thà ghé hoàng minh tân hương gần đó ổn hơn

Phat1993

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/10/22
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Riêng ở quận Tân Phú nhiều quán mà chấm mỗi 1 quán Linh Linh, mà quán đó chỉ có mình bé 12 là gánh cả tiệm :3onion29:

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
tính ra mình may hơn nhưng servic siêu chán

Lạnh 69 Xii