Thủ Đức Quả chốt kèo ướt át cùng em[KTV:68]

Lượt xem: 3,600

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Chào ae lần này mình trải nghiệm lần 2 ở Pharaon không ngờ gặp em khá OK khá ngon hehehe, mình chia sẻ để ae trải nghiệm.H này ngồi viết lại mà còn cảm giác phiu phiu...
Đc hôm t7 nghĩ phép rãnh rỗi cũng chả biết làm ji hơi chán.Liền liên lạc với a QL thì đc gửi hình các e và km 50% liền chốt 1 đơn (14h) liền khỏi phải suy nghĩ.hahaha.xem hình chốt e 68 liền.
Phi tới nơi đc ae phục vụ đón tiếp nhiệt tình vui vẻ.. Nằm uống ít trà thì đc vẫn lên phòng xong hơi cho khỏe người chuẩn bị chiến đấu.kkk
Xông ướt,xong khô tầm 15p e bước vào.. nhìn là thèm muốn liền xinh như hình v cao 1m6 múp rụp,e lên đùi mình ngồi tay cầm khăn lau khô cho mình, mình choàng tay ôm e mà thấy mát da lẩn thịt, tán ngẫu tí khô người thì e dẫn mình vào bồn sục tập bơi.haha.em ngồi thành bồn còn mình tựa vào v4 e để đc e gọi đầu.. mình thấy nhột nhột xước xước sau gáy mà thấy mắc cười r(vẫn chưa biết cái ji nhột nữa)kkkk..E đạo chơi mơn trớn trong bồn rất đã.Dẩn e ra giường để out1 cho thoải mái..Ra giường mở màng bằng skill hôn rồi ăn cháo thật sâu và lâu , mê e từ khúc này rồi..e khá dâm theo kiểu nhẹ nhàng.. không tấp nập cứ từ từ đường lưỡi mềm mại cứ đi cứ lướt nhẹ nhàng mà sướng.. Mình cũng tranh thủ hái đào,ti to Hồng hào vừa của ăn dư tí của để.hahaha..Chạm nhẹ v4 thì nhèm nhẹp gòi, khít rịt,e rên mà mình xém out luôn ạ.. Nhưng cũng ráng kiềm lên 69 chứ hahaha yếu yếu chắc xong nhanh với bé..V4 khá đẹp... nước noi dư ăn dư để (chuẩn ngon) kiềm ko nổi vs e nữa đành out hết trong miệng e luôn,,out hết r mà e cứ ngậm hoài tới thằng e nhũng ra e mới từ từ rút ra mê thiệt sự...
Nằm nghỉ ngơi tí...tắm nhẹ cho sạch lại r tới phần e đấm bóp .. Trườm đá nóng.. bẻ khớp (thứ ji bẻ đc, e đều bẻ tất 10/10đ) bé khá dâm,đấm bóp mà mò mẫm tùm lum hahaha, nói chuyện vui vẻ dễ thương ghê hồn..
Lát sau thì e bảo :dẩn a sang Thái rồi về Nhật rồi hạ cánh ở Việt Nam nhak..hahaha Bài Nuru của e rất Vip mình mê phần này nhất...Ae đến trải nghiệm thử sẽ rõ (bài bản kỹ thuật thành thạo chuẩn).
Sau màng nỗi đa gà với bài Nuru của e thì 2 thân sát cũng trơn như con lương.. Bảo e thi triển shot2 liền . Vẫn cái màng hôn sâu đó thứ mà mình mê không bao h bỏ hahaha.. kéo e lên hôn 2 bầu ngực.. mà mê mang liêm diêm luôn...e thì nhắm mắt rên toy .. vuốt nhẹ v4 thì đầm đìa nước rồi.. lại phải thi triển kĩ năng.. thấy kiềm ko nổi nữa rồi bảo e lên luôn 69 húp típ..e thì Bj nhiệt tình 100% quá dâm..Shot cuối out tột đỉnh luôn.. quá chi là ướt ác luôn .Xong xuôi nằm suội lơ 15p mới ngóc đầu dậy đc ae ạ..
KTV:68 Face:xinh múp rụp
V1: Đẹp,ti to hồng
V2: ổn áp
V3:săn chắc,to chà bá.kkka
V4: Rất ướt át, chốt 10đ
Em quá nhiệt tình chuẩn sv, mê e từ đây luôn.. Mình chắc chắn sẽ gặp lại em vài lần nữa..jkkkka..
Tic:5sị (đặc trước đã giảm 50%)
Tip:1củ(mặt bằng)+1 ít cafe cho lễ tân

Buổi trải nghiệm lần 2 quá chất lượng với e ấy.Mới gặp lần đầu chắc e chưa bung hết bài đâu.. Lần 2 chắc còn ướt át, ghê gớm dử lắm đây.Đành hẹn e 1 ngày gần nhất toy..

• Like
Điểm cảm xúc: Phillip Nguyen and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Mừng bác, mà bác tả sao giống vợ em vậy, bữa nào rảnh phải qua kiểm tra mới dc

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Thay mặt Pharaon và bé 68 ad trân trọng cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ .... Chúc bác nhiều sk và thành công.

• Like
Điểm cảm xúc: An9x
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.