Q.1 Quá đã cùng ddcn 101 dubai luxury.

Lượt xem: 584

Bazoka

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
20
93
65
26
0 ₿
Đang làm tuột mod không có ý tưởng gì bèn kiếm thằng em lai rai tý, nhắn tin qua lại hồi tự hứng lên bùng kèo nhậu kêu đi massage luôn đi, mai đi làm mà giờ nhậu tối về không có xe chắc xách cái nồi đi luôn đấy chứ. Vô lý nhưng hợp tình , 2 anh em bèn chọn hẹn bên highland LTHG để gửi nhờ cái điện thoại cho thằng đệ rồi mới đi mình không qua 41. Mấy bác mà bị gấu gắn định vị thì chỉ có cách này là hợp lý thôi.
Qua tầm giấc tan tầm nên còn được tầm chục bé , ngon đủ kèo để chọn , sau hồi tui hỏi bé nào nhiệt mà ddcn thì giới thiệu anh, bé lễ tân thì up mở mỗi bé có một nét riêng , nên độ ddcn cũng sẽ tùy gu khách vậy là theo kinh nghiệm tình trường tui chọn bé 101 với đôi môi gợi cảm đầy cám dỗ và body khá là bốc. Nghỉ là đã nóng rồi lên phòng luôn. Làm hủ yến cho hạ nhiệt rồi vào xông hơi - xông khô và.....ái chà chà ẻm vào ẻm vào, cái dáng gầm cao máy thoáng nhìn là phê rồi, em chào phát nhẹ hem có ngọt ngào mấy như mấy bé miền tây nhưng lại làm tui xao xuyến một cái gì đó rất mạnh bạo , túm lại là gu tui chọn là đúng đây.
Màn tắm em đưa tui vào bồn tắm rữa kì cọ kỹ càng và bắt đầu dùng cặp ngực căng mọng trườn lên, trượt xuống, từ chiều kẹp xúc xích thất truyền đã lâu nay được em tái sử dụng lại làm tui tê xém cum on face chứ. Sau em chuyển qua màn bj phải gọi cái miệng em sinh ra chắc để làm cho những bé ku hư hỏng được sung sướng, nằm mà bao nhiêu sức dồn vào thằng nhóc để tổng lực đẩy một tràn tinh binh trong sung sướng. phải gọi là sướng cực kỳ sướng. Chưa sờ mó em miếng mà mà bị em nốc out ngay trong bồn. Nhưng sức vẫn còn sung lên giường làm liền hiệp nữa luôn em. Ok luôn.
Lên giường em thi triển màn nuru cạ bướm bj kẹp xúc xích 69 đủ bài tui cũng dùng chiêu húp sò , bóp vếu , bóp mông trong lúc em cắm đầu bj thằng nhóc , cả 2 như lên cao trào cực độ lần nữa, nước em ri rả chảy làm dòng máu trong người tui rần rần dồn xuống thằng nhóc cứ thế mà nó xã ra cạn kiệt nhưng gọt tinh cuối cùng. Phê nằm la liệt đó để rồi em ra tắm vs lại bắt đâu màn lành mạnh
Đi massage mệt nhưng phần massage khỏe thì phải công nhận em rát chịu làm, lấy đá nóng ra , dầu, gối thảo dược, bắt đầu em massage , ấn chêm đá nóng đặt gối lên cổ cho đỡ mỏi cổ vai gáy. Túm lại phần khỏe em làm cũng 8/10 với massage khỏe. Tui lúc này thấy người nhẹ hẳn, ra tắm lại đi về mà thoải mái cả người,
Vé 1200k tip = vé cho buổi thư giản quá đã .

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
247
2,289
1,702
0 ₿
Chúc mừng bro sướng chim. Ở đặc khu có truyền thống các số 01,09,19,99 luôn là những bé ngọt nước, ddcn, skills đỉnh =))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai Luxury cảm ơn huynh đã dành chút thời gian đến thăm đặc khu ạ :cuteonion6: Chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 101 :2onion35: Chúc huynh ngày mới thật nhiều sức khỏe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC